Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Hồi trưa ngập ngừng, đã đặt lệnh mua xbot ở giá 15 rùi mà thế nào lại cancel :(
Giờ oder buy vẫn đang là 15k mà.

Đang vào không biết thế nào :)

Giờ nó đang mắc 1 lỗi định danh, blockchain bị fork. Tức là nó ko thể đồng bộ được ví, và chẳng ai hiểu được cái ví đó cả. Nếu ko fix được thì có thể trong ví ko có xu nào, ngay cả STR ở trên sàn cũng vậy. Hoặc có thể bạn sẽ giàu to, vì có thể copy và paste STR ra hàng nghìn lần (lúc đó vô giá trị). Hoặc là nó sẽ rollback dữ liệu thì có khi ví hôm qua có tiền thì hôm nay lại ko và ngược lại.
Nếu việc này bị trì hoãn thì giá sẽ tụt xuống dưới 200 sat trong chiều nay.
hình như nó dang rollback dữ liệu, hwa em reg 20 30 acc đã check fb dc bn điểm lun, hnay vô lại về 0 và chưa check fb ~~!

hình như nó dang rollback dữ liệu, hwa em reg 20 30 acc đã check fb dc bn điểm lun, hnay vô lại về 0 và chưa check fb ~~!
Voãi loằn rồi, loạn thật rồi, các sàn mà hôm qua ăn tiền hôm nay méo mặt rồi :))

Rollback thì số STR trong ví mình hôm qua lại mọc ra lại và số STR hôm nay lại có thể mất đi. =)). Loạn rồi, loạn rồi.

Mình đã biết và đã bán sạch STR rồi, giờ chỉ còn bạn của mình đang còn nhiều ở trên sàn mà Vol mua chưa đủ để nó bán.

Rollback thì số STR trong ví mình hôm qua lại mọc ra lại và số STR hôm nay lại có thể mất đi. =)). Loạn rồi, loạn rồi.

Mình đã biết và đã bán sạch STR rồi, giờ chỉ còn bạn của mình đang còn nhiều ở trên sàn mà Vol mua chưa đủ để nó bán.
Tiếc là em lại chuyển vào sàn từ lâu lâu rồi chứ để đến hôm qua mới chuyển về sàn thì hôm nay lại được ăn thêm 1 cục nữa :D. Chả biết nó rollback về lúc nào nhỉ :)

Tiếc là em lại chuyển vào sàn từ lâu lâu rồi chứ để đến hôm qua mới chuyển về sàn thì hôm nay lại được ăn thêm 1 cục nữa :D. Chả biết nó rollback về lúc nào nhỉ :)
vậy là có STR nữa hả pác,,hum wa chuyển bx 47k bán giá 860.hí hí chút vô có lại 47k nữa là ngon:p

Thế ví dụ như e mua của người khác rùi lại chuyển lên sàn luôn thì tính sao bác nhỉ? :) Nó vẫn thế à :D

Thế ví dụ như e mua của người khác rùi lại chuyển lên sàn luôn thì tính sao bác nhỉ? :) Nó vẫn thế à :D
Thì bác vẫn có lại số STR trong ví và bán lại như cũ thôi. Hí hí

vậy là có STR nữa hả pác,,hum wa chuyển bx 47k bán giá 860.hí hí chút vô có lại 47k nữa là ngon:p
Đúng vậy, nếu được bác donate cho em xin một ít với nhé :D

Còn tùy thời điểm nó rollback. Hoặc bạn sẽ được gấp đôi, hoặc người bán cho bạn sẽ được gấp đôi còn bạn thì ko mất gì(trong trường hợp sàn nó ko chơi bẩn).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,742
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week