Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Reactions
415
MR
0.176
vâng hihi, thôi bác có lập group thì cho em 1 slot vô để học hỏi trade nhé, còn dump thì bác cứ chơi ngầm thôi chứ mình làm vậy mất công anh em MMO nói mình chơi xấu họ :D
rất nghi ngờ thím này là clone của ông exchanger nào vô đây la liếm. chả có gì mà gọi là chơi xấu cả, bác candy pump lên giá các ông hưởng lợi bao nhiêu có ông nào biết đến bác ấy là thằng éo nào đâu. làm sao phải cho các ông hưởng mãi :))

Reactions
162
MR
0.000
khi nào thì người ta xả toàn bộ str vậy bác :D
nên nhớ lòng tham con người là vô đấy nên việc xả hết str là ko bao giờ , mình chắc chắn sẽ có những bạn đầu tiên thì nói rằng lên 1000 thì xả , nhưng khi lên tới đó rồi thì lại muốn lên nữa , cứ như thế rồi sẽ có lúc chập mặt vì lòng tham :D:D:D

quoctuan203

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Follow me on Facebook
nên nhớ lòng tham con người là vô đấy nên việc xả hết str là ko bao giờ , mình chắc chắn sẽ có những bạn đầu tiên thì nói rằng lên 1000 thì xả , nhưng khi lên tới đó rồi thì lại muốn lên nữa , cứ như thế rồi sẽ có lúc chập mặt vì lòng tham :D:D:D
mình chỉ đợi lên 930 xả lun cho rồi , :v vậy là trọn vẹn ngày hnay rồi

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
mình chỉ đợi lên 930 xả lun cho rồi , :v vậy là trọn vẹn ngày hnay rồi
Lên 950 trong ngày này đến 3 lần bên Just (có khi đã lên 980 luôn rồi).

rất nghi ngờ thím này là clone của ông exchanger nào vô đây la liếm. chả có gì mà gọi là chơi xấu cả, bác candy pump lên giá các ông hưởng lợi bao nhiêu có ông nào biết đến bác ấy là thằng éo nào đâu. làm sao phải cho các ông hưởng mãi :))

Đừng nói bạn vậy chứ.

Mỗi khi mình biết có 1 nguồn mua chắc chắn (tức là trước đó đã có 1 hợp đồng miệng và tiền đã chuyển qua trung gian rồi) với 1 giá X đồng ( ví dụ như giá 80k chẳn hạn, giá này rất sát với giá sàn). Trong quá trình giao dịch còn phải có thời gian chuyển tiền, rút tiền... 2 bên chat chit và chuyển tiền cho trung gian ok 1 phát thì tiến hành dump. Khi dump giá xuống rồi đương nhiên mình sẽ mua đươc giá rẻ (dĩ nhiên có thiệt hại mồi câu). Thay vì chờ giá lên cao lại để bán thì mình đã có mối mua giá cao trước đó chắc chắn rồi hết cãi. Giờ là lúc withd về thôi. Đặc điểm của STR là dep/withd tức thì cho nên rất lẹ.

Đơn giản chỉ là cuộc mua bán. Đã có người mua cao, giờ chỉ cần tìm nguồn bán thấp thôi (mua thấp thì phải dump). Mình giao dich với người ta có thiếu họ 1 xu nào đâu mà ngại chứ.

hienmmo

Senior
Reactions
75
MR
0.000
xả xong mới kiếm đk đợt mới chứ bác :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week