Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Bác ơi cho em thắc mắc nốt là fairpump có vấn đề gì ạ? em thấy nó gửi mail 3h đêm nay có 1 đợt pump slow gì đó nữa:( Em có nên theo bọn này không ạ?

Kinh nghiệm là nếu bác chỉ mới trade thì đừng nên đi theo những cuộc pump, thắng thì ăn may nhưng rủi ro cũng tương tề. Lúc đầu mình cũng thấy những cuộc pump nào là 400%, 1000%, .... cũng ham. Chưa trade coin j cả nhảy vào chơi luôn, kết quả là đã bị thiệt hại khá nặng nề. Trở về tập trade coin cả tháng nay mới vừa thu lại đủ vốn đây :v

Kinh nghiệm là nếu bác chỉ mới trade thì đừng nên đi theo những cuộc pump, thắng thì ăn may nhưng rủi ro cũng tương tề. Lúc đầu mình cũng thấy những cuộc pump nào là 400%, 1000%, .... cũng ham. Chưa trade coin j cả nhảy vào chơi luôn, kết quả là đã bị thiệt hại khá nặng nề. Trở về tập trade coin cả tháng nay mới vừa thu lại đủ vốn đây :v
Trade như thế nào ạ, có tài liệu gì tham khảo không bác

Em cảm ơn bác ạ. Em sẽ cố gắng, tới giờ em cũng thiệt hại gần hết vốn rồi...

LTCD chuẩn bị được dump, các bác tranh thủ mua giá thấp nhé. Dự là vài ngày nữa nó sẽ có biến đấy :D
sao bác bik ltcd có biến vậy ạ , cho em học hỏi kn với.. em đang đặt giá 1k7

Trade như thế nào ạ, có tài liệu gì tham khảo không bác

Em cũng đang tập tành bác ơi, đang phải học từ a @candylop nhiều lắm. Có nhiều kỹ thuật a kẹo đã chia sẻ như kỹ thuật mua vào, bán ra theo sóng, kỹ thuật bọc hậu, những thông tin để đánh giá coin,... ; bác search lại bài của a ấy tìm nhé.

sao bác bik ltcd có biến vậy ạ , cho em học hỏi kn với.. em đang đặt giá 1k7
Theo như sự tập tành học hỏi của mình thì nhận thấy coin này có dev tốt, được cộng đồng ủng hộ, và được các nhóm pump đang để ý. Có khả năng sẽ được pump lên trong vài ngày tới (có thể trong tuần này), nên sẽ có đợt dump để các nhóm pump thu vào, các bác canh giá để thu vào theo. Có nhiều thông số khác của a candylop đưa ra mình vẫn đang nghiên cứu chưa hiểu, hy vọng ngày nào đó được bác kẹo chia sẻ cụ thể :D Không biết thông tin như vậy đúng ko a @candylop

bác cứ mất tiền dần dần là tự biết tí chút liền à :D

Hỏi nhiều thì sẽ mất tiền ít hơn =))
Em cũng đang tập tành bác ơi, đang phải học từ a @candylop nhiều lắm. Có nhiều kỹ thuật a kẹo đã chia sẻ như kỹ thuật mua vào, bán ra theo sóng, kỹ thuật bọc hậu, những thông tin để đánh giá coin,... ; bác search lại bài của a ấy tìm nhé.

Theo như sự tập tành học hỏi của mình thì nhận thấy coin này có dev tốt, được cộng đồng ủng hộ, và được các nhóm pump đang để ý. Có khả năng sẽ được pump lên trong vài ngày tới (có thể trong tuần này), nên sẽ có đợt dump để các nhóm pump thu vào, các bác canh giá để thu vào theo. Có nhiều thông số khác của a candylop đưa ra mình vẫn đang nghiên cứu chưa hiểu, hy vọng ngày nào đó được bác kẹo chia sẻ cụ thể :D Không biết thông tin như vậy đúng ko a @candylop

Mình chưa học được kĩ thuật nào, hi vọng mấy bác đi trước share nhiều kiến thức hơn để newbie học hỏi với :D

tí coi xong C1 ra coi giá rồi mua :D

cả tháng thu được bao nhiêu thế bác? :3

str trên bx ấy bạn. Bác candy có nói là có 1 bác đang pumb solo str, giờ có người đang dùng 12 btc chặn giá trên bx đó. Chắc là người bác candy nói
12 BTC chặn giá là sao bác? Nghĩa là họ đứng về phía Pump hay phía hãm pump cơ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,876
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week

Most viewed of week