Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
nghĩa là dep usd và mua ltc xong chuyển qua bittrex phải k bác :">
Tay to thì chơi còn nhỏ thì thôi. Mua LTC xong thì giữ trên btc-e để bán chứ

nó có thời hạn rút free , hết time muổn rút free tiếp thì lại đảm bảo đủ 5 BTC gd:D

Kiểu như thế này nè :D

You are now qualified for FREE withdrawals! Keep your 30 day trading volume above 5.00000000 BTC to keep this benefit.

dump SSD kinh thật xuống 1k rồi , nhìn thấy lành lạnh ko dám hốt tiếp :confused:
Đang bị dump thôi, treo mua giá thấp lướt sóng dễ ăn. Nãy mình treo 11xx và hiện đã có lãi 5% rồi. Nhưng quyết định ko sell, tin tưởng next xst version :D lấy lại những gì đã mất từ thằng XST nào :D

Đang bị dump thôi, treo mua giá thấp lướt sóng dễ ăn. Nãy mình treo 11xx và hiện đã có lãi 5% rồi. Nhưng quyết định ko sell, tin tưởng next xst version :D lấy lại những gì đã mất từ thằng XST nào :D
, nãy giờ me giá thấp mà thấy hết rồi

Thu @ 1360 ko biết còn kịp ko ta?

Bác ơi cho em thắc mắc nốt là fairpump có vấn đề gì ạ? em thấy nó gửi mail 3h đêm nay có 1 đợt pump slow gì đó nữa:( Em có nên theo bọn này không ạ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week

Most viewed of week