Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
ai tư vấn giúp thằng XCASH với, ôm lúc 20500 đợi lên 22k mà giờ còn 18k. lo lắm, nó mà tụt còn 12k thì chết em.

Hôm qua đến giờ mình tư vấn 4 coin, trúng 3 coin còn 1 coin ko trúng nhưng ko làm cho các bác lỗ.

Xcash mua 12k5 bán 25k, mình cứ lo nhưng giờ đã đạt mức giá 22k rồi, ko cách mục tiêu 25k bao xa nữa.
NLG để ý giá dưới 1000 thì mua giờ cũng đã có lúc xuống 950 1 thời gian và đã lên gần 1100.
LTCD mua 950 -960 bán 1100 đến 1200. Nói xong nó xuống 881 luôn trong ngày có nhiều lần lên 1100 và có lúc lên 1800.
XST tư vấn mua 7k -7k2 bán 7k7 -7k9 thế mà nó ko hề xuống cho mà mua.
Bác tính toán rất chuẩn ạ, anh em hôm qua tin theo bác thì chỉ có lời không lỗ được. Tiếc là cái này thức trông giá lên xuống mệt quá nên em chỉ theo được 1 coin trong số trên, các coin khác thay đổi giá toàn lúc em đi ra ngoài hoặc đi ngủ :( Đêm nay có bác nào thức đợi xcash với xbot lên ko ạ :X

thì bác đấy nói đúng 3 coin, còn xbot bác ấy đoán sai, đã cố tình ỉm đi lại hỏi làm gì
Chuyện XBOT là chuyện của ngày hôm kia. Lúc đó đang còn phân vân chưa quyết, nếu nó được pump thì giá có thể lên 100k nhưng chưa dám chắc là nó sẽ được pump khi nào. Mình chưa hề khuyên ôm cái đó, chỉ có khuyên trade 1 thời gian cụ thể, đặt giá cụ thể và bán ra giá ca cụ thể. Lúc đó đã có 1 số bác kịp làm 2 chuyến.

Hơn nữa hồi 7h30 mình có 1 comment bảo rằng đi chụp ảnh từ 9h tới 11h. Câu hỏi của mấy bác kia đã rơi vào khoảng thời gian mình ko online.

Bất kỳ câu hỏi nào cần trả lời khi mình online thì đều trả lời hết.

À mà mình còn nhiều việc khác để làm, cũng có đôi lúc di chuyển, có đôi lúc mạng ko vào được chứ đâu có phải online MMO hoài đâu chứ bạn.

Bác tính toán rất chuẩn ạ, anh em hôm qua tin theo bác thì chỉ có lời không lỗ được. Tiếc là cái này thức trông giá lên xuống mệt quá nên em chỉ theo được 1 coin trong số trên, các coin khác thay đổi giá toàn lúc em đi ra ngoài hoặc đi ngủ :( Đêm nay có bác nào thức đợi xcash với xbot lên ko ạ :X
Tối nay phải làm cho xong mấy cái ảnh đã, tối nay báo lên khuôn nên phải gửi ảnh cho kịp. Coin kiếc gì thì mai tính tiếp. Mới nhìn qua thì thấy chưa có gì hay cả. Thôi thì nghỉ ngơi cho thoải mái rồi mai mốt chiến tiếp.

Mình đợi xbot đây bạn -_- mua vào từ 27x mà chưa lên được chút nào để bán -_- h đang còn giảm -_-

Tối nay phải làm cho xong mấy cái ảnh đã, tối nay báo lên khuôn nên phải gửi ảnh cho kịp. Coin kiếc gì thì mai tính tiếp. Mới nhìn qua thì thấy chưa có gì hay cả. Thôi thì nghỉ ngơi cho thoải mái rồi mai mốt chiến tiếp.
nói làm cho em vài tấm ảnh mà lơ bữa giờ tề , cơ mà lên báo nào thế mai em mua về xem ảnh :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

ì lu
Thánh nào còn ôm AXR như mình không vậy ??? lổ 50% rồi.
Ôm lâu vậy. Bạn mua giá nào vậy.

Khi nào mình nói trade, lướt thì lướt thôi. Khi nào ôm được thì mình sẽ gợi ý ôm.

có ai đang ôm Xbot ko, ai thíc thì xả mình ôm cho nhé :v, xuống 19kxx rồi :D
Mình cũng đang còn xbot đây. Mình để giá cao hơn đỉnh 1 tí tẹo thôi thế mà vẫn ko bán được nên đành phải ôm. Mong rằng nó sớm pump.

Hiện tại có 3 coin mới ra bắt chước xbot, cho nên khả năng xbot là cha đẻ của ý tưởng này cho nên được tôn sùng. Trong lịch sử cryptocoin, hễ ai phát minh ra cái mới thì nó được tôn lên.

ì lu

Khi nào mình nói trade, lướt thì lướt thôi. Khi nào ôm được thì mình sẽ gợi ý ôm.
Xbot ôm được ko bác

Mình cũng đang còn xbot đây. Mình để giá cao hơn đỉnh 1 tí tẹo thôi thế mà vẫn ko bán được nên đành phải ôm. Mong rằng nó sớm pump.

Hiện tại có 3 coin mới ra bắt chước xbot, cho nên khả năng xbot là cha đẻ của ý tưởng này cho nên được tôn sùng. Trong lịch sử cryptocoin, hễ ai phát minh ra cái mới thì nó được tôn lên.
E cũng đang ôm nó :)). Chờ ngày nó tăng giá :D

ì lu

AXR mình mua 3k5 đến 4k. Giờ đang lổ.
Mình còn lổ nhiều coin khác nữa. ( như GPC, Xbot, Firbe) Nhưng đó là lỗi của mình.
Mình không phân biệt được lúc nào là lướt rùi bỏ, lúc nào thì ôm chờ pumb. Mình cứ đinh ninh rằng nó chưa pumb, nó còn lên.
Nhưng thật ra nó dump từ đời nào rùi.

AXR mình mua 3k5 đến 4k. Giờ đang lổ.
Mình còn lổ nhiều coin khác nữa. ( như GPC, Xbot, Firbe) Nhưng đó là lỗi của mình.
Mình không phân biệt được lúc nào là lướt rùi bỏ, lúc nào thì ôm chờ pumb. Mình cứ đinh ninh rằng nó chưa pumb, nó còn lên.
Nhưng thật ra nó dump từ đời nào rùi.
Chia buồn cùng bạn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,791
Latest member
phukien4banhh