Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Fibre đã bonus xong rồi nhé. Các bác vào wallet nhận quà :D Có tiền đi ăn bát phở Hà Lội rồi :D
Bác ơi cho em hỏi cái, thế nó bonus về 10 accounts trên sàn của bác thì làm nào dồn nó về thành 1 cục được?
Hay là lúc trước bác đã cho 10 cái FB + Twitt => Về 1 account trên sàn rồi?

Bác ơi cho em hỏi cái, thế nó bonus về 10 accounts trên sàn của bác thì làm nào dồn nó về thành 1 cục được?
Điền cùng 1 wallet thì nó gộp vào thôi, em xơi 2 acc đc 21 fibre

Mình làm fibre đầu tiên luôn mà nó ko bonus 1 coin nữa. Buồn thúi ruột.

cái này lúc đầu bác nên tải cái wallet của nó rồi tạo nhiều address thì sau này nó gửi vào các address sẽ tự động gom vào ví, còn bác tạo 10 accounts trên sàn thì giờ chỉ có cách login từng tài khoản rồi send về tài khoản chính :)

Mình làm fibre đầu tiên luôn mà nó ko bonus 1 coin nữa. Buồn thúi ruột.
ax ax hôm trước bác vừa nói ăn được 0.x BTC từ nó mà :p, em chơi 4 acc mà được có 2 acc trúng, biết vậy chơi nhiều hơn, ko biết bác chơi lúc đầu có hên xui kiểu này không hay làm phát ăn luôn :)

ax ax hôm trước bác vừa nói ăn được 0.x BTC từ nó mà :p, em chơi 4 acc mà được có 2 acc trúng, biết vậy chơi nhiều hơn, ko biết bác chơi lúc đầu có hên xui kiểu này không hay làm phát ăn luôn :)
Ăn được do trade, mua từ giá cực thấp. Chứ còn kiếm fibre từ bonus là mình nằm trong top 100 của nó. Hic hic thế mà ko có acc nào dính.

đợi chờ đột phá từ đêm nay

cái này lúc đầu bác nên tải cái wallet của nó rồi tạo nhiều address thì sau này nó gửi vào các address sẽ tự động gom vào ví, còn bác tạo 10 accounts trên sàn thì giờ chỉ có cách login từng tài khoản rồi send về tài khoản chính :)
Mình tưởng sàn bittrex với c-cex ko cho mở nhiều ví mà, chứ ko mình đã tạo nhiều ví. Đành phải tạo 10 cái acc...
Từ c-cex có chuyển về bittrex đc ko bác nhỉ? giờ 5 cái bittrex 5 cái c-cex mới nhọ chứ... Lại còn chịu phí, tù quá

tối nay mong xbot cất cánh :D gom đủ hàng rồi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week