Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Liều ăn nhiều :D
thế bạn chơi chiêu đi, đặt 1 cục bự hốt giá tháp cho ng ta thây lượng buy nhìu, rồing ta vô mua thì đến giá ngon mình xả

xả xong 1 khúc giá thấp rồi lại chặn 1 cục bự để thu vào, sẽ mua dc 1 it+ tụi nó tranh mua giá lên, xong rồi xại xả 1 ít đó cho gia rót nữa :D

Đâm hết vốn vào rồi còn đâu :D
thế hiu rồi, sợ ku nào thấy lâu quá mát kiên nhẫn xả hàng chịu lỗ làm việc khác thì giá nóa haj nữa

Hốt từ 600 mà giờ yên ở 300 :(
Chẳng hiểu mấy cái shitcoin, scamcoin như vậy mà ôm làm gì nhỉ. Con dev đó nó hốt một mớ từ mấy thằng dại gái. Hic hic

Giờ giá nó thấp vậy nhưng nó sẽ ko ngóc đầu lên nữa đâu. Con đó nó sẽ hủy server và coin sẽ thành vô chủ.

bác đẩy k :D
nhìu BTC rảnh mói chơi vậy dc, tớ k dam đẩy, vì làm kiểu đó chỉ có 1 ng lời thôi, bám càng sợ thiệt nữa

Chẳng hiểu mấy cái shitcoin, scamcoin như vậy mà ôm làm gì nhỉ. Con dev đó nó hốt một mớ từ mấy thằng dại gái. Hic hic

Giờ giá nó thấp vậy nhưng nó sẽ ko ngóc đầu lên nữa đâu. Con đó nó sẽ hủy server và coin sẽ thành vô chủ.
trc tớ cũng thế, thấy giá dc là hốt, giờ k dám chơi với máy loại coin kiểu đó nữa, lướt ngắn thì may ra lời, chư ôm là chết

tối nay XST có đẩy lên qua 7k nổi ko bác

0.4BTC đã thành 1.8BTC :(

0.4BTC đã thành 1.8BTC :(
Bạn đã mạo hiểm trade từ trước, lúc đó các bác lao vào như con nòng nọc. May mắn thì được 1 con lọt vào thôi.
Bây giờ mọi chuyện đã ngã ngũ rồi thì nó sẽ lụi tàn như siêu tân tinh thôi. Lấy YMC, PURE, METH, ASR... làm ví dụ

Mình biết rồi thì ko chủ trương mạo hiểm như vậy. Phải chắc thắng thì mới chơi, còn ko thì vẫn cứ ôm tiền ngóng chờ hoặc chấp nhận lỗ 10% thôi. Chứ còn mạo hiểm vướng vào rồi khó chịu lắm.

Giờ các bác ôm XBM giá 250 trong 2 ngày thì vẫn có khả năng lời. Bởi vì vẫn còn rất nhiều gà vẫn còn chưa biết thông tin và còn đang mơ về nó. Sau đó thì sẽ hết, giá XBM sẽ trở về giá 7 số 0

Bạn đã mạo hiểm trade từ trước, lúc đó các bác lao vào như con nòng nọc. May mắn thì được 1 con lọt vào thôi.
Bây giờ mọi chuyện đã ngã ngũ rồi thì nó sẽ lụi tàn như siêu tân tinh thôi. Lấy YMC, PURE, METH, ASR... làm ví dụ

Mình biết rồi thì ko chủ trương mạo hiểm như vậy. Phải chắc thắng thì mới chơi, còn ko thì vẫn cứ ôm tiền ngóng chờ hoặc chấp nhận lỗ 10% thôi. Chứ còn mạo hiểm vướng vào rồi khó chịu lắm.
Xả trc khi đọc đc comment này của bác :D nhưng cũng đã có kinh nghiện :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,445
172,447
Latest member
vuongbaochi

Most viewed of week