Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
cơ mà bác ơi, mình ở mặt đất thì tính từ mặt đất lên mặt trăng thôi, chắc 5 con số là đẹp :rolleyes:
bác kẹo đã nói vậy thì theo bác ấy :p 5 con số thì toẹt vời thật .
Giá XST đã hạ, các bác vào tranh thủ ủng hộ e nó đi, mới gom đc 1 mớ 6k1-6k3 :x
em hốt xong mớ 61xx rùi bác :x
giờ chỉ hóng tin vui thôi :D .không biết tình hình sẽ như thế nào đây nữa :p

Chỉ biết rằng cứ mỗi BTC đầu cơ vào XST cách đây 3 ngày thì bây giờ kiếm 16,9 BTC.

Cách đây 5 ngày tính share tut kiếm coin cho anh em mua hụt tut coin 1. Do cấn cái việc chụp ảnh nên chưa kịp share với lại lúc soạn được tut thì ko còn ăn được nữa. Giờ có 1 bác rất là siêng năng đã share hộ. Nó đã nát rồi, nếu ko kiếm ăn được thì đừng chửi bác ấy mà tội nghiệp. Siêng năng ko phải là cái tội.

http://www.mmo4me.com/threads/fibrecoin-com-site-phat-coin-moi-ra-mat-9-9.196663/

Mình đã kiếm được hơn 0.5 BTC và các bạn "thân ai nấy lo" với mình cũng kiếm tàm tạm. Ai thích thì nhích vào mà kiếm.

Cách đây 5 ngày tính share tut kiếm coin cho anh em mua hụt tut coin 1. Do cấn cái việc chụp ảnh nên chưa kịp share với lại lúc soạn được tut thì ko còn ăn được nữa. Giờ có 1 bác rất là siêng năng đã share hộ. Nó đã nát rồi, nếu ko kiếm ăn được thì đừng chửi bác ấy mà tội nghiệp. Siêng năng ko phải là cái tội.

http://www.mmo4me.com/threads/fibrecoin-com-site-phat-coin-moi-ra-mat-9-9.196663/

Mình đã kiếm được hơn 0.5 BTC và các bạn "thân ai nấy lo" với mình cũng kiếm tàm tạm. Ai thích thì nhích vào mà kiếm.
ủa thế giờ nó có phát nữa ko bác

ủa thế giờ nó có phát nữa ko bác
Phát chứ bác.

Tut cần share cho 1 nhóm 9 người mua tut hụt cũng đã có người share hộ. Bây giờ mình hết việc để làm. Ngày mai mình sẽ đóng topic lại và bắt đầu chuỗi ngày cày cuốc.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,937
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week