Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
xst ai lướt sóng nhỏ thì lướt nhé
theo thông tin hóng hớt và nhìn vol của nó thì khả năng nó sẽ lên nhưng mình ko đủ gan ôm, trèo cao ngã đau :p thấy mấy a tây dự nó sẽ lên 6 chữ số nhưng nhìn lượng xst trên sàn chưa đc = 1/5 lượng xst phát ra nên chả ham hố :oops: xuống 1x 2x thì mua ko thì kiếm coin khác

xst ai lướt sóng nhỏ thì lướt nhé
theo thông tin hóng hớt và nhìn vol của nó thì khả năng nó sẽ lên nhưng mình ko đủ gan ôm, trèo cao ngã đau :p thấy mấy a tây dự nó sẽ lên 6 chữ số nhưng nhìn lượng xst trên sàn chưa đc = 1/5 lượng xst phát ra nên chả ham hố :oops: xuống 1x 2x thì mua ko thì kiếm coin khác
e hóng nó lên 59xx, theo bác có lên đc ko :)

thấy mấy a tây dựđoán bước 1 lên 10k và sau 6 tháng sẽ là 6 chữ số
nghe hay thật nhưng ko đú đởn với mấy a tây giàu đc
giá trị đồng tiền của ng ta so với mình lớn lắm
trèo cao lại ngã đau thì khổ ạ
:rolleyes:

cặp này thấy sao ae, đang có ng trade BTC-QTL

có 1 thằng chặn 5k9, vcl nhà nó

qtl đang leo kìa các bác, pro nào phán tí :D

GB lên thì kệ tía nó. Giờ ko phải là lúc mua vào.

Trong lịch sử altcoin và nhất là trong thời điểm này thì GB là 1 coin ICO thành công nhất. Giá ICO là 560 sat và ko hề bị cộng đồng ghét bỏ nên các "nhà đầu tư" được lợi gấp đôi, gấp 8 trong thời gian qua. Góp phần cho sự tăng giá ấy là do Dev bán được kha khá tiền nhờ ICO nên họ sẵn sàng chi mạnh để mua sàn làm cho giá tăng cao và duy trì lâu. Hơn nữa GB có bản cáo bạch tốt.
Bây giờ giá nó vẫn còn cao hơn 2.5 lần ICO ( phải nói là quá hạnh phúc) trong thời gian 20 ngày chào đời. cho nên mua vào giá 1k4 vào lúc nào vẫn ko phải là lựa chọn tốt. Cho dù giá nó có biến động lên xuống 1 tí xíu nhưng vẫn ko đảm bảo lợi nhuận và có nguy cơ lỗ rất cao. Các "nhà đầu tư" đã bán sạch những gì họ đã đầu tư ở ICO rồi, giờ chỉ dành cho các bác "ăn nước" thô.

Vậy thôi nhé. Lúc nào giá xuống tầm 700 thì lại tính tiếp

Em cám ơn bác về bài phân tích này. Lúc đọc được thì e nhỡ mua 14xx hồi sáng nên bán luôn đc 17xx rồi. May quá. Theo em nghĩ bác nên lập group skype hoặc nhóm kín FB để ae trader làm việc cho dễ. Topic đọc 10 trang mà chả đâu với đâu, nói thật lên thớt chỉ đọc cmt của bác là chính. Phân tích tình hình sâu sắc và có chiều hướng cụ thể. Cái cần là 1 hội chia sẽ kiến thức, cùng trade cùng có lợi chứ k phải lên chửi bới om sòm rồi khoe chiến tích. bác là ng có nhiều kinh nghiệm nhất nên em mong bác tạo cơ hội cho những ng thực sự nghiêm túc.

Em cám ơn bác về bài phân tích này. Lúc đọc được thì e nhỡ mua 14xx hồi sáng nên bán luôn đc 17xx rồi. May quá. Theo em nghĩ bác nên lập group skype hoặc nhóm kín FB để ae trader làm việc cho dễ. Topic đọc 10 trang mà chả đâu với đâu, nói thật lên thớt chỉ đọc cmt của bác là chính. Phân tích tình hình sâu sắc và có chiều hướng cụ thể. Cái cần là 1 hội chia sẽ kiến thức, cùng trade cùng có lợi chứ k phải lên chửi bới om sòm rồi khoe chiến tích. bác là ng có nhiều kinh nghiệm nhất nên em mong bác tạo cơ hội cho những ng thực sự nghiêm túc.
bác kẹo giận vụ chửi nhau nên bỏ topic này lun rồi hic, đang chờ bác ấy để trade mà ko dc

Like ý kiến "nhóm kín fb "của bác, quá hợp lí.

bác kẹo giận vụ chửi nhau nên bỏ topic này lun rồi hic, đang chờ bác ấy để trade mà ko dc
em xin chân thành xin lỗi tất cả các bác :). từ h em sẽ ko làm phiền các bác nữa :). cám ơn các bác vì nhiều kinh nghiệm và bài học mà em đã học đc

mình nghĩ bác ý lập nhóm kín facebook cũng dc , nên đóng phí một ít để lọc những người đàng hoàng vào chứ ko vào phá mệt lắm , nhận định của bác ý chuẩn nữa , nếu lập mà có đóng phí thì hay hơn và chất lượng hơn là khơi khơi

=.= nghe tới chữ phí cái chịu té thôi. Típ tục chờ fair pump và hóng bên twitter. Nghèo thì chơi với free thôi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week