Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
xin lỗi nhé, tao ko rảnh tiếp chuyện với mấy thằng vô học :) next đi

Ko liên quan cơ mà do bác hiểu nhầm cm của bác @trungdungccm5 trước mà :p
Ngta bảo "thớt" = thread = topic = tức là cái ổ này, cứ vài ngày lại có ăn xin str =))
Thôi ae dĩ hòa vi quý :D

cho em tổ lái chút ạ có ai chơi hay đã từng chơi youtube thì em hỏi tí yh : nh0cmjt9x

Dân chiến YTB đây :D Hỏi gì inbox đi thím :D Yahoo điên cmnr

Ko liên quan cơ mà do bác hiểu nhầm cm của bác @trungdungccm5 trước mà :p
Ngta bảo "thớt" = thread = topic = tức là cái ổ này, cứ vài ngày lại có ăn xin str =))
Thôi ae dĩ hòa vi quý :D

Dân chiến YTB đây :D Hỏi gì inbox đi thím :D Yahoo điên cmnr
khổ nếu bác ấy ko cốt cái comment của em thì nó cũng chả nên nỗi :)))))))), đằng này e ăn nói lịch sự nhẹ nhàng bác ấy quay sang đê ca mờ em thì e phải phản ứng chứ bác???

khổ nếu bác ấy ko cốt cái comment của em thì nó cũng chả nên nỗi :)))))))), đằng này e ăn nói lịch sự nhẹ nhàng bác ấy quay sang đê ca mờ em thì e phải phản ứng chứ bác???

Tự dưng 2 bác lại chửi nhau vì bọn ăn xin =))
Thôi coi như huề đi =)) Chả liên quan gì =))
Bác Trungdung cũng đừng quote bậy nữa nhá =))

sao rồi, có proof ko bạn, lần sau ko có đừng nói xằng nhé, cẩn thận ko người ta nhầm vs loại 4 chân nào đó thì tội cho nó :D
Ai là người xúc phạm trước nhỉ? :) Không muốn đôi co nhiều nhưng mà bạn mới tỏ ra là người "vô học" trước đấy.
Có lẽ tuổi thơ bạn hay bị xúc phạm nên chỉ cần "hiểu lầm" một cách "mù quáng" là có thể đi xúc phạm ngược lại người khác hả?
Thôi. Stop nhé.
P/s: Xin lỗi tất cả anh em khác vì đã làm ảnh hưởng, loãng topic... Từ giờ em chỉ xin nghe :D:p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week