• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
bgiờ verifed với fb nó yêu cầu đăng nhập tài khoản fb lần nữa, thế là khỏi kiếm :((
the thi sao a bac? minh co pass thi lo gi

Sau 1 tuần thì XST chuẩn bị die có ông nào nói hay lắm lên 3k 4k

the thi sao a bac? minh co pass thi lo gi
thì mình phải đi mượn acc fb để red str, nhưng bjo thêm 1 bước là phải đánh mật khẩu 1 lần nữa nó tưởng m ình hack nick của nó nó ko cho đâu :(

mua str rate 38 mình chịu fee trung gian
pm 01669129200
GDTT tại hà nội
Rate này hơi khó thâu được bác :D Bác cứ đặt rate 45 hoặc 50 đi, kiểu gì cũng có rất nhiều người bán cho bác :D

cuoi thang 9 co invite tat ca cac nick a bac, ma cai trang muabanstr.com co' an toan ko day :D
Chả có thông tin nào cuối tháng 9 có invite tất cả các nick cả :)
site đó của mình, có gì mà k an toàn chứ :(

bây giờ tạo acc mới add fb dc bao nhiu str nhỉ mn?

thật là ảm đạm quá đi :D

Chưa kịp đọc chi ở trên hết, chỉ kịp viết vội vài câu rồi di chuyển ra quán cafe làm ly cafe cho tỉnh táo rồi nói hóng chuyện với các bạn tiếp.

Thời tiết ngày độc lập thật là mát mẻ dễ chịu nhưng rất tiếc phải thông báo cho các bạn 1 tin buồn.

Số lượng đăng ký không đủ nên mình hủy tut (chỉ có gần 10 người).
Giờ bạn nào đã send tiền cho mình thì confirm lại để mình refund tiền nhé.(tránh bị scam, nhận bừa nên các bạn làm giúp cho mình điều này).
- Địa chỉ ví bitcoin:
- Nick yahoo để mình chủ động tìm bạn ở mấy trang trước và pm bạn.
- Nhớ quote hay đưa link post mà bạn đã post khi bạn send tiền cho mình nhé.
- Có 2 bác đã send tiền cho mình bằng STR từ Justcoin (2 bác đó đã được nhắc nhở rồi)
Cám ơn các bạn đã thông cảm cho sự bất tiện này

Để tạ lỗi vói các bạn nên mình sẽ bù đắp free cho các bạn đó bằng 1 tut khác. (Chuẩn bị facebook, tweeter 20 ngày tuổi trở lên nhé. Làm ngay và luôn nhé)
Mình đã trade nó cách đây 2 ngày giá 29k sat, giờ còn 15-20k sat.

Nhân tiện thông báo sáng mốt có pump. Pump này từ dev chứ ko phải đội pump nào cả. Mục đích pump là để đưa mặt bằng giá lên nên họ đã thông báo trước như vậy (có nhiều người hoài nghi mà dev vẫn khăng khăng như vậy nên mình ko dám chắc) Bạn nào có hứng thú thì inbox.

Chúc các bạn 1 ngày lễ vui vẻ hạnh phúc.

Mình sẽ quay lại trong ít phút nữa.

Mình online rồi, ai hỏi gì thì hỏi nhé.

vậy là ko có tut nữa hả bác kẹo :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member