Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
các bác ơi em muốn lên sàn chơi theo các bác.có bác nào tư vấn cho em với?
và em đã đọc các bài viết của mọi ng em có chút thắc mắc mong các bác đi trước giải đáp cho em với
mình đợi lúc giá thấp thì mua vào và khi có pump giá lên cao thì bán ra thì sao vẫn có tình trạng lỗ.hoặc mất trắng nhỉ
nếu giá mà xg thấp thì k bán nữa.đợi vài hôm lúc nào gặp giá cao thì bán.ăn chắc :)
p/s chưa biết gì lên mong các bờ rồ chỉ em với và gạch đá tha cho em

các bác ơi em muốn lên sàn chơi theo các bác.có bác nào tư vấn cho em với?
và em đã đọc các bài viết của mọi ng em có chút thắc mắc mong các bác đi trước giải đáp cho em với
mình đợi lúc giá thấp thì mua vào và khi có pump giá lên cao thì bán ra thì sao vẫn có tình trạng lỗ.hoặc mất trắng nhỉ
nếu giá mà xg thấp thì k bán nữa.đợi vài hôm lúc nào gặp giá cao thì bán.ăn chắc :)
p/s chưa biết gì lên mong các bờ rồ chỉ em với và gạch đá tha cho em
tức là nếu pump, đồng coin pump sẽ thông báo trong thời gian ngắn trước khi pump, tất nhiên mọi ng sẽ ồ ạt mua vào, đến khi pump ai chưa mua đc vẫn theo giá mà mua vào mới có lời, đến 1 mức giá ng ta thấy đc sẽ bình ổn ở giá đó trong time ngắn, ai ko bán kịp 80% lỗ vì sau khi pump xong giá sẽ từ từ trở về giá cũ

tức là nếu pump, đồng coin pump sẽ thông báo trong thời gian ngắn trước khi pump, tất nhiên mọi ng sẽ ồ ạt mua vào, đến khi pump ai chưa mua đc vẫn theo giá mà mua vào mới có lời, đến 1 mức giá ng ta thấy đc sẽ bình ổn ở giá đó trong time ngắn, ai ko bán kịp 80% lỗ vì sau khi pump xong giá sẽ từ từ trở về giá cũ
Thím đang đẩy giá xst lên à , thấy đang lên lại 2xxx :rolleyes::rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,848
172,928
Latest member
thuoctri

Most viewed of week

Most discussed of week