• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell steganos online shield 365 cho các bạn làm offers

Status
Not open for further replies.

bientrieu

Junior
Reactions
132
MR
0.000
Mình đang có 1 số lượng key steganos online shield 365 là phần mền fake ip rất tốt cho các bác làm offers cũng như fake ip ra các nước như Mỹ, Nhật Bản, Singapo, Đức, Pháp, Mexico và nhiếu nước khác.
Mình sell 50.000 VND (card điện thoại) / 1 key 6 tháng, với băng thông dùng là 2G/1 tháng. Nếu dùng miễn phí chỉ dùng dc 500Mb là không dùng dc nữa. Bác nào quan tâm inbox hoặc số ĐT : 0988032622 nhé ( k scam, không làm cặn bã của xã hội, uy tín là trên hết, thẻ trước key sau... )

Key vừa active hôm nay:

các bạn có thẻ tải về cài đặt test thử theo links:
http://file.steganos.com/update/sosint.exe

Giới thiệu đôi chút về phần mềm này ( copy trên mạng) @@

Steganos Online Shield 365 là một phần mềm VPN / proxy-Anonymizer với các máy chủ ở Thụy Sĩ, Đức, Pháp, Anh và Mỹ.Người sử dụng Internet thường xuyên không thực sự quan tâm về việc đảm bảo các hoạt động Internet. Trong khi một số người tin rằng bảo mật trực tuyến chỉ dành cho người sử dụng internet tiên tiến, những người khác thậm chí không nhận thức được sự nguy hiểm của việc lướt Internet không được bảo vệ. Bảo đảm hoạt động internet và mã hóa dữ liệu truyền không chỉ bảo vệ bạn khỏi các trang web độc hại ăn cắp thông tin từ bạn mà bạn không biết, mật khẩu và dữ liệu nhạy cảm khác trở nên khó phát hiện cho tiềm năng tin tặc . Trong khi lướt internet, mua hàng hoặc đăng nhập vào các trang web, truyền tải dữ liệu có thể bị chặn và nếu rơi vào tay kẻ xấu vv, bạn biết những gì có thể xảy ra. Đây là một lý do tại sao bạn cần phải có một phần mềm bảo mật đáng tin cậy được cài đặt trên máy tính của bạn.

Phần mềm này là ứng dụng-phải-có nếu bạn thực sự quan tâm về sự riêng tư trực tuyến và an ninh. Steganos Online Shield có một giao diện người dùng đơn giản đó là dễ sử dụng và là một vấn đề của thực tế, bạn không cần phải đi qua bất kỳ cài đặt phức tạp để hoạt động.
Ngoài các chức năng cơ bản của bảo vệ bạn trực tuyến, phần mềm cũng có thể được sử dụng để vượt qua kiểm duyệt từ dữ liệu của bạn được mã hóa thông qua các máy chủ bảo mật ở Đức, Anh, Pháp, Thụy Sĩ và Mỹ. Nó thay đổi IP của bạn, đảm bảo bạn không để lại dấu vết và và cũng mã hóa dữ liệu truyền đi. Đây là những tính năng bạn nhận được từ phần mềm này:

Steganos Online Shield 365 cung cấp bảo vệ chống lại Hacker và Snoopers muốn chặn các dữ liệu cá nhân và mật khẩu của bạn bằng cách định tuyến lưu lượng truy cập thông qua mạng ảo riêng ở các quốc gia khác nhau. Steganos Online Shield 365 mã hóa kết nối của bạn với Internet để bạn có hiệu quả lướt net nặc danh. Nó cũng có thể được sử dụng để truy cập vào các dịch vụ tại Thụy Sĩ, Đức, Pháp, Anh và Mỹ khi bị chặn tại quốc gia của bạn.

Cài đặt Steganos Online Shield 365 đơn giản và khi bạn khởi động ứng dụng, nó sẽ cho bạn tùy chọn có giao diện bằng tiếng Đức hoặc tiếng Anh. Sau đó, bạn chỉ cần chọn vị trí bạn muốn .

Steganos Online Shield 365 là một VPN / proxy-Anonymizer phần mềm đơn giản và hiệu quả cho những người muốn truy cập vào các dịch vụ bị chặn ở Thụy Sĩ, Đức, Pháp, Anh và Mỹ hoặc đơn giản bạn chỉ muốn trực tuyến luôn nhận được sự an toàn .

Steganos Online Shield 365 cũng mã hóa kết nối với Internet để bạn lướt web ẩn danh hiệu quả hơn . Nó cũng có thể được sử dụng để truy cập các dịch vụ ở Thụy Sĩ, Đức, Pháp, Anh và Mỹ bị chặn tại quốc gia của bạn.
• Bảo vệ bạn trong khi lướt web, mua sắm trực tuyến và đóng chặt các dữ liệu cá nhân của bạn bằng cách liên tục mã hóa từ máy tính của bạn .

• Bảo vệ bạn chống lại hành vi trộm cắp danh tính, mật khẩu và thông tin thẻ tín dụng.

• Bảo vệ đúng địa chỉ IP để bạn có thể lướt web cho cá nhân và lĩnh vực riêng tư luón nguyên vẹn.

• Bảo vệ bạn chống lại rình mò tại các điểm nóng công cộng, ví dụ trong khi đang ở trong một khách sạn, một quán cà phê, một sân bay hay tại văn phòng.

• Không giới hạn và bảo đảm giao thông không có internet tốc độ bị kiềm chế.

• Phá vỡ sự kiểm duyệt và lướt web mà không có bất kỳ hạn chế vào các trang web bị chặn ở nước bạn.

• Máy chủ nhanh và đặc biệt bảo đảm ở Đức, Anh, Pháp, Thụy Sĩ và Mỹ....

Thanks ae đã xem

Last edited:
Úp cho bác nào chưa xem.

up

em cũng có 20 chục cái bác mua không em để lại 10k/1 cái thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984