• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SSJM ver 2 - Tăng tốc độ chơi SeoSprint và các trang tương tự!

Bạn nghĩ sao nếu ra gói bản quyền vĩnh viễn tool SSJM, nếu có thì bạn muốn sử

• Total voters
    18
  • Poll closed .
ko thấy onl mua tool, đã gửi xiền zòi

Đã activate tất cả các yêu cầu nhé (Mình đi học nên ko onl nhiều đc như trước - Nếu qua LR có thể mua tự động, sẽ cố gắng tích hợp tự động qua wmz)

tool này có gì mờ ám ko mà thằng norton của em nó xóa ngay khi tải về thế bác thớt!!! :binhsua27:

Tool mình viết chỉ thuần túy với mục đích hỗ trợ, tăng tốc độ làm job. Hoàn toàn ko có bất cứ hành vi mờ ám hay trộm cắp gì cả. nếu có bất cứ vấn đề gì mình xin chịu trách nhiệm :).

thế chắc thằng norton nó điên :)). anh em dùng tốt mà. Có góp ý với fithung là thêm cái check ip có rơi vào blacklist ko, ko biết j về lập trình nên nói đại, :(. hồi chìu mới bị xóa acc seo :(

Có bị blacklist hay bị Anymous Proxy ko thì bác vào trang http://whoer.net/ mà xem, chơi Seo mà ko để ý mấy cái đó là dễ tèo lắm :binhsua28:

rainnyday92 có câu trả lời luôn đó. Bạn chỉ cần vào whoer.net kiểm tra là đc mà. Mình cũng hay check ở đây. Để ý phần Black List với Proxy là No thì ok

em ngỉ cả tháng nay. mới chơi lại. còn 3$ trong banlance chưa rút đã tè. :(. cứ cái luật 2.5 với 2.2 mãi mãi. hix.

Mình cũng vừa bị ban cái 2.5, xui vãi :binhsua23:

vừa gửi đơn buy qua đường inbox, thớt thông cảm nha, tự nhiên yahoo bị lag không login được :(

Hello mọi người :)), vẫn chiến tốt chứ?

vừa gửi đơn buy qua đường inbox, thớt thông cảm nha, tự nhiên yahoo bị lag không login được :(

Đã activate bạn nhé, Hình như sắp tết mọi người tranh thủ kiến tiền tiêu tết hay sao ấy, suport tool mệt quá :binhsua160:

Update ngày 03/01/2013

Từ phiên bản này trở đi việc kích hoạt, ra hạn tool sẽ được tự động qua cả LR và WMZ (kể cả activate dùng thử). Đối với những bro đã mua phiên bản vĩnh viễn thì ko cần quan tâm đến vấn đề này!

- Tự động kích hoạt dùng thử tool

- Tự động kích hoạt qua WMZ
Việc tích hợp web money ko tự động hoàn toàn vì vấn đề passport và chi phí nên mình chỉ làm "bán tự động". Nhưng vẫn đảm bảo các bạn có thể activate và sử dụng tool ngay lập tức. Trước khi thực hiện lấy code activate các bạn đăng nhập vào Web Money và chuyển tiền cho mình như giao dịch bình thường, sau đó quay trở về tool và thực hiện như sau:

Bước 1: Trên khung activate, bạn chọn Web Money

Bước 2:Làm theo hướng dẫn và lưu ý những điều dưới đây.

Bước 3: Copy code Activate và thực hiện kích hoạt bản quyền.

- Cho phép lưu nhiều từ khóa và copy ngẫu nhiên 1 từ khóa của mỗi job

Bạn có thể lưu nhiều từ khóa cho mỗi job, mỗi từ một dòng, khi auto copy tool sẽ copy ngẫu nhiên 1 trong các từ khóa của job

Originally Posted by offerss
đã buy tool 3 tháng qua wmz Z392605561681
th
ớt check dùm nha

Đã ra hạn 3 tháng cho bạn nhé.

tình hình là cái máy bị hỏng ổ cứng mất toàn bộ dữ liệu, nên mới thay ổ cứng mới key củ còn đc chắc gần 2 tháng, mong thớt active lại dùm
F9E43FAFFE8AC22945083803A5B45C952D14EBD18D728F1447339AC82B0CDB97
tks!

Tình hình là bác nào có nhu cầu chia sẻ HMA k?
pm yahoo: anhkhoi_ale
để thương lượng :D

tình hình là cái máy bị hỏng ổ cứng mất toàn bộ dữ liệu, nên mới thay ổ cứng mới key củ còn đc chắc gần 2 tháng, mong thớt active lại dùm
F9E43FAFFE8AC22945083803A5B45C952D14EBD18D728F1447339AC82B0CDB97
tks!

Bạn gửi cho mình key cũ trong file config.ini nhé

Bạn để tool như cũ đc k? chia làm 2 ô phải kéo xuống nữa rất mất công, lại khó nhìn nữa

Bạn để tool như cũ đc k? chia làm 2 ô phải kéo xuống nữa rất mất công, lại khó nhìn nữa

Là sao bạn, nếu bạn muốn như cũ thì bạn có thể xóa file SSJM.EXE đi, sau đó bạn để ý trong thư mục tool có file SSJM.EXE.BAK, bạn bỏ đuôi .BAK sẽ được phiên bản cũ ngay trước phiên bản hiện tại, khi chạy tool nó kêu update thì bạn chọn "No"

Sáng nay dc bác suport dùng dc simpleview r. Phí mất 1 tháng k dùng.:(
H thì dùng ngon r.Mình đang tính kêu ref mua về dùng cho đồng bộ,đỡ phải làm list tool dinhbuu :)

Sáng nay dc bác suport dùng dc simpleview r. Phí mất 1 tháng k dùng.:(
H thì dùng ngon r.Mình đang tính kêu ref mua về dùng cho đồng bộ,đỡ phải làm list tool dinhbuu :)

Ồ hóa ra là bạn hả :)). Ok thank bạn, mình sẽ hiện thị link topic tuyển ref của bạn lên mục tin tức chạy dưới tool :). Việc activate dùng thử cũng đã tự động nên bạn có thể bảo ref activate bất cứ lúc nào muốn, kể cả mua key, ra hạn cũng đã tự động qua cả LR và WMZ, good luck

Ồ hóa ra là bạn hả :)). Ok thank bạn, mình sẽ hiện thị link topic tuyển ref của bạn lên mục tin tức chạy dưới tool :). Việc activate dùng thử cũng đã tự động nên bạn có thể bảo ref activate bất cứ lúc nào muốn, kể cả mua key, ra hạn cũng đã tự động qua cả LR và WMZ, good luck
Mình thay link ref tren tool từ ồi chiều r:)

BỊ NHƯ THẾ NÀY LÀ BỊ GÌ ĐÂY THỚT

BỊ NHƯ THẾ NÀY LÀ BỊ GÌ ĐÂY THỚT

Bạn đọc chú ý cho win 64 bít trong file text kèm theo nhé.

bác fihung online yahoo đi mình hỏi cái này

bác fihung online yahoo đi mình hỏi cái này

Alo, bạn là ai, pm mình chưa.

Các bạn lưu ý kích hoạt qua WMZ cần thực hiện đúng theo hướng dẫn của mình. (giao dịch, gửi số WebMoney...). Đã có một số key bị block. Key bị block sẽ đc mở khi bạn thực hiện đúng việc giao dịch và gửi mail mua key theo cách thủ công hoặc pm trực tiếp mình.
PS: giá bán tool đã rất rẻ và ko có dự định tăng giá với bất cứ lý do nào. Vậy mong các bạn ủng hộ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,997
171,052
Latest member
sunwinvn
Back
Top Bottom