SSH Tool và một số thắc mắc về Youtube

zerogravity90

Junior
Reactions
7
MR
0.135
Chuyện là thế này, các cao thủ giúp em với:

1. Em có sử dụng tool Bitsive lần đầu tiên. Đăng nhập thì ok rồi, check IP thì ra IP nước Mỹ (vì ssh của Mỹ), nhưng khi em đăng kí gmail hoặc vào youtube thì google nó tự phát hiện là đang ở Apganistan hay Ấn Độ gì đó. Như vậy thì IP đó có bị Google phát hiện hay không?
Các bác hướng dẫn giúp em như thế nào là IP ngon.

2. Việc em dùng fake IP để boost view Youtube (bao gồm cả Click) thì có ổn hay ko?

3. Đối với mỗi IP thì được phép tối đa bao nhiêu lượt view Youtube trong 1 ngày?

4. Có cách nào hiệu quả để tự click quảng cáo hay không?

Cám ơn mọi người đã quan tâm, em newbie nên kiến thức còn hạn chế, rất mong các pro sẽ nhiệt tình giúp đỡ! :)

1. Em có sử dụng tool Bitsive lần đầu tiên. Đăng nhập thì ok rồi, check IP thì ra IP nước Mỹ (vì ssh của Mỹ), nhưng khi em đăng kí gmail hoặc vào youtube thì google nó tự phát hiện là đang ở Apganistan hay Ấn Độ gì đó. Như vậy thì IP đó có bị Google phát hiện hay không?

TL : cái này bạn nên check kiểm tra kỉ cookies xoá hết chưa . tìm 1 con khác test lại sẽ hiểu

2. Việc em dùng fake IP để boost view Youtube (bao gồm cả Click) thì có ổn hay ko?

TL : không ổn tý nào dể bị tắt kiếm tiền

3. Đối với mỗi IP thì được phép tối đa bao nhiêu lượt view Youtube trong 1 ngày?

TL : mỗi ip 24hr 1 video, bạn có thể view nhiều video với 1 ip

TL : Click = tự sát tương lai

TL : cái này bạn nên check kiểm tra kỉ cookies xoá hết chưa . tìm 1 con khác test lại sẽ hiểu

TL : không ổn tý nào dể bị tắt kiếm tiền

TL : mỗi ip 24hr 1 video, bạn có thể view nhiều video với 1 ip

TL : Click = tự sát tương lai

Bác có cách nào inbox chỉ em với. E nghiên cứu nhiều cách rồi mà đến đây vẫn chưa ổn @@

Bác nào có thể chỉ cho e vài chiêu làm youtube được ko? Nghiên cứu cả hơn tháng trời mà chưa ra được cái gì cả :oops:

Hãy biến google là công nhân của mình

Mình có nói dối ai bao giờ đâu, hiện tại đang thuê một em google để làm video :D

Bác có thể chia sẻ một chút kinh nghiệm cho em được ko? Một chút manh mối về hướng đi hiệu quả. Không cần bác share hết đâu (mà nếu share hết càng tốt :D )

View giá cao vãi :D

Attachments

8.5 KB · Views: 75

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,776
170,865
Latest member
Anhquys
Back