:-ss nóng ghê

Status
Not open for further replies.

ttt123

Banned
Reactions
139
MR
0.000
Nghe tới cái vú tưng tưng vào dô liền

1 2 lần e k nói :m190: nhưng đến lần thứ 3 :m190: e ban
E cũng đã bảo có gì thì pm để unban :m190: và a lập topic
Thì oke vậy.
E yêu cầu a 3 lần nhắc lại câu nói mà a nói
Nhưng a không hề và hoàn toàn đánh trống lảng :| ..

Cái lý do ban ghi là gì ? có phải là vì lặp lại 1 câu nói 3 lần không ? Nếu vì cái lí do ấy thì là do 4rum khi vào 1 topic nào đó mà quay ra thì nó bị lặp câu chat ;))
Còn vì cái lý do câu chat ấy nó tục thì lại không đúng ;)) lúc ấy mình ( thế này cho nó lịch sự :)) ) chỉ viết lại câu của 2 ông bạn khác cùng lúc trên 4rum nói về 1 clip nhạc DJ , nếu ban mình thì có thể ban luôn 2 ông bạn ấy ;))
Mình trước giờ tuy khá ghét bạn vì tính bạn trẻ con nhưng k đến mức độ phải gây sự mà giờ thấy bạn nai quá :-ss
trên YH thì bạn treo stt chửi mình đủ kiểu lên đây thì bạn lại anh em làm mình ngại quá chả biết bạn zư thế lào nữa :))
Còn mình thì mình không xin bạn unban đâu , sai đúng gì thì bạn cũng ban rồi :D Mình không phải Mod có chức có quyền thì chịu thôi ;))
=)) còn cái anh treo avatar mặt đen sao lại close topic thế ? topic của mình sai luật à :x

Last edited by a moderator:
Xin miễn bàn luận và close topic nhé.
Ko nhầm thì mục đích của bạn khi lập topic cũng chỉ là để nói mấy câu như trên thôi mà. Nói xong rồi thì thôi .
Đi kiếm tiền nào :m057:

Upvote 0
trên YH thì bạn treo stt chửi mình đủ kiểu lên đây thì bạn lại anh em làm mình ngại quá chả biết bạn zư thế lào nữa

Ồ :m021: thậm chí còn k có yahoo nhau :m021:
Hay thật :m121:
Ở đâu thế chú :m131: Mún biết rõ hơn ấy
Năm sau cho cái hẹn ở quán cafe gặp mặt nói chiện ta tìm hiểu :m131:

K ngại đâu . sdt: 0929052482

Upvote 0
Unban shoutbox cho bạn. Mong tất cả rút kinh nghiệm giữ chừng mực trong lời nói và cách cư xử ( kể cả là nhắc lại những lời của người khác).
Cuộc sống còn nhiều thứ cần quan tâm hơn, hi vọng mọi người ko gây hiềm khích vì những vấn đề tương tự thế này nữa.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,474
171,515
Latest member
killbill

Most viewed of week