• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Spare5] - Ngồi vừa làm việc vừa chat facebook một tối kiếm 10$

mình chơi từ đầu tháng tới giờ mà mới được chừng đó. ông thớt cày chưa tới 1 tuần lên 19k kìa. còn bình thường chán
đệt,ghê thật,mình cũng cày đc 2h,à nhầm 3 ngày :D

Thế sao bạn được lắm exp thế? Làm task ko có tiền thì thà ko làm còn hơn,nó chả có ý nghĩa j với việc nhiều hay ít exp, 1 task của mình trung bình 60 exp/ 0,05$
Tag unpaid cũng có XP quái đâu. mình chơi cũng lâu rồi. không biết nó phân task theo tiêu chuẩn nào nữa
Đúng là bây giờ cái XP nó chẳng liên quan gì đến cái ra task ... đợi cứ phải méo mồm vẫn chưa đủ minpay :(

Đúng là bây giờ cái XP nó chẳng liên quan gì đến cái ra task ... đợi cứ phải méo mồm vẫn chưa đủ minpay :(
bác ăn của nó được 500$ chưa ?

Đêm hôm qua cày hơn 3$,đêm nay cố gắng cũng như thế để xem nó có ra task ko :D và xem nó có pay hay ko nữa sợ scam cmnr :(

1 ngày ở đây là 24h,bác thực sự onl đủ 1 ngày thì nó khác lắm :D
Tính ra thời gian mình làm ko đến 2h đã đc gần 5$ mà thời gian chờ nó ra task cũng phải gần 2 ngày :D
View attachment 92214

Quan trọng là ko có Task, sao mà khác nổi, há mõm chờ sung rụng/

24h đó làm CF thì nó phải khác....khác...khác lắm luôn :D

Đêm hôm qua cày hơn 3$,đêm nay cố gắng cũng như thế để xem nó có ra task ko :D và xem nó có pay hay ko nữa sợ scam cmnr :(
Chiều mai 15h nếu bạn đủ minpay nó sẽ reset tiền về trên IOS còn trên PC thì nó vẫn hiện vậy ... Và sáng thứ 7 sẽ thấy nó pay thôi ... ko scam đâu :D

Quan trọng là ko có Task, sao mà khác nổi, há mõm chờ sung rụng/

24h đó làm CF thì nó phải khác....khác...khác lắm luôn :D
CF 5 tháng liền level 0,mà minh toàn xài Hot spot shield mới có task :D Vietnam chẳng có cái nào,hiếm khi thấy 1-2 cái,mà kể cả có thì task đó cũng ko đc tính để lên level :D

bác chơi lâu chưa? mà dạo này khó ăn hơn lúc trước ... nó mà như lúc trước chắc bác cũng bằng em rồi =))
chắc trước tết 1 tháng . mình rảnh rảnh mới ngồi làm kiếm ít thôi chứ cùng ko làm nhiều . cũng ko có thời gian mà

task hình như chung cho cả 1k người,ai thấy click vào trc thì người đó ăn,còn 999 người còn lại chịu

có thể bác chưa làm qualifier của cái đấy, bác thử lên community hỏi admin check xem ..
Mình làm hơn 100 task 0,01$ của nó rồi mà,completed cả 1 đống,nhưng chưa nhìn thấy upcoming bao giờ,qualifier đương nhiên mình phải pass thì mới có task paid để làm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom