[Spare5] - Ngồi vừa làm việc vừa chat facebook một tối kiếm 10$

Ủa ko ai có task à? Sáng giờ mình thấy task nhiều làm sml luôn mà ... Mỗi tội chắc bọn tranh nhau ghê quá nên cứ làm tý lại văng ra :D

làm từ hồi nào mà 150k xp ghê thế thím :eek:

Gì kinh khủng vậy ... Nói lâu vậy chứ cũng mới làm tầm 3 tháng thôi =)))
Từ lúc xuyxuy giới thiệu site và chưa bị bán lại à báv ?

Từ lúc xuyxuy giới thiệu site và chưa bị bán lại à báv ?
Ừ từ lúc chưa bán cho Mighty AI bác :D Hồi trước cũng có bài post trên Forum này tuyển ref site đó ... Rồi cũng vào làm đến bây giờ đây :))

Ừ từ lúc chưa bán cho Mighty AI bác :D Hồi trước cũng có bài post trên Forum này tuyển ref site đó ... Rồi cũng vào làm đến bây giờ đây :))
nhớ thời mới ra tásk quá trời. mỗi cái review traffig ko hơn 10k task rồi. e cày quá trời. xong nhiều người nhảy vào quá nên h ít cháo mà húp

nhớ thời mới ra tásk quá trời. mỗi cái review traffig ko hơn 10k task rồi. e cày quá trời. xong nhiều người nhảy vào quá nên h ít cháo mà húp
Đã vậy ko tự ăn 1 mình đi còn lên đây tuyển ref cho nát site :rolleyes: Kinh nghiệm của thanh niên bị đạp đổ o_O

Đã vậy ko tự ăn 1 mình đi còn lên đây tuyển ref cho nát site :rolleyes: Kinh nghiệm của thanh niên bị đạp đổ o_O
đợt đó đúng điên luôn á :D cứ 2 ngày lại 1 thớt mới tuyển ref thằng này thằng tagg với thằng gissgiving gì mà ăn 5$ ebay á. Y chang vụ applike vào toàn thấy lũ đó up tin nhìn đúng điên. Spam quá thể

đợt đó đúng điên luôn á :D cứ 2 ngày lại 1 thớt mới tuyển ref thằng này thằng tagg với thằng gissgiving gì mà ăn 5$ ebay á. Y chang vụ applike vào toàn thấy lũ đó up tin nhìn đúng điên. Spam quá thể
Nếu tuyển ref rồi làm nghiêm túc thì cũng ổn ... Đây còn có vài kiểu ham hố clone acc cheat acc vào làm nữa thì thua thật rồi =)))

Các bác có auto nào k share e chiến với làm cả 2 tháng trời mà có 17k exp

Giới thiệu nghe nhàn mà làm lòi mồm ra các bác ạ, làm gì có chuyện vừa Online Fb vừa thảnh thơi làm như thớt nói :')))
Chém cũng chém nhẹ tay thôi chớ

Giới thiệu nghe nhàn mà làm lòi mồm ra các bác ạ, làm gì có chuyện vừa Online Fb vừa thảnh thơi làm như thớt nói :')))
Chém cũng chém nhẹ tay thôi chớ
Với người làm nhanh thì như vậy hehe. Chứ em làm em vẫn vừa chat cho nó đỡ mệt. Thành ra làm nó đc lâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom