[Spare5] - Ngồi vừa làm việc vừa chat facebook một tối kiếm 10$

Ae chơi không cheat nhé thì site mới sống lâu đc. Mình là thanh niên được spare5 phỏng vấn đây :D

Last edited:
Cái đó là nó liệt kê bảng số liệu những tasks mà bạn làm đc trong tuần qua ... Kéo xuống tý nữa sẽ thấy tổng nó pay đấy ... Mà tiền đã vào PP rồi còn lạ gì nữa cha :D
Làm đc trong tuần qua mà 10 task đc 2$ ? Mỗi task thế = 0,2$ à ??? nó ghi điêu vãi

Làm đc trong tuần qua mà 10 task đc 2$ ? Mỗi task thế = 0,2$ à ??? nó ghi điêu vãi
À tưởng bác hỏi cái bảng đó ... Chứ cái đó thì chịu =)) Mà thôi quan tâm cái đó làm gì canh task đi =))

cheat rep có bị ban k nhỉ

k rep mà trùng ip vẫn đc chứ bác

Hình như mình bị flag rồi,mới tạo mới account mà nhận task project nemo trong khi account gốc ko có :(
Hên xui vậy như kiểu người có task người ko có kìa ... Bác có cứ làm đi ... Chỉ hi vọng có task mà làm đc lâu tý chứ đừng có ra task rồi làm 1-2 cái rồi hết là đc :D

làm task trên iphone có nhiều $ hơn trên desktop k nhỉ

Hên xui vậy như kiểu người có task người ko có kìa ... Bác có cứ làm đi ... Chỉ hi vọng có task mà làm đc lâu tý chứ đừng có ra task rồi làm 1-2 cái rồi hết là đc :D
ko phải đâu bạn,làm bố láo nó flag đấy,như cái phần 10 task mình làm đc 2$ do cheat quá nhiều nên chỉ có 10 task đúng còn tiền thì vẫn pay nhưng bị flag ko được làm task loại đó nữa

Trước làm mờ cả mắt có 1$ mà ko rút đc giờ thớt nó nói 13$ mắt mình nó cứ giựt loạn xạ cả lên :D

Ban à ? Sao mình vẫn đc pay nhỉ? Trùng ip nè :)
Tuỳ bác thôi, đến đợt quét là nó cho đi hết. Nhiều thanh niên dính r :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,631
170,736
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom