• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Spare5] - Ngồi vừa làm việc vừa chat facebook một tối kiếm 10$

em làm tutorial liên tục rồi nhưng nó ko hiện task chẳng lẽ đợi vài ngày thật ư ??

Attachments

79.7 KB · Views: 73
Last edited:
Bọn nó lọc kỹ lắm bác à, cả đống ref đăng ký có bác nào làm được mấy đâu. Từ lúc tuyển tới giờ chắc chả ai đc 5$.
ok bác dạo này đang ít task mà nó còn tăng min nên càng nhiều người làm càng ít task

bà đang clamp BTC nên hết cache google chrome vẽ xong ko next được. **** để tối làm

Chia TB ko được 1$/ngày.... mà tốn 1 đống time... Ko bõ công
1 ngày ở đây là 24h,bác thực sự onl đủ 1 ngày thì nó khác lắm :D
Tính ra thời gian mình làm ko đến 2h đã đc gần 5$ mà thời gian chờ nó ra task cũng phải gần 2 ngày :D

\
Chừng này XP mà vẫn phải há mỏ chờ tag thôi

Điêu vl,bạn chơi tásk unpaid à?
Tag unpaid cũng có XP quái đâu. mình chơi cũng lâu rồi. không biết nó phân task theo tiêu chuẩn nào nữa

Tag unpaid cũng có XP quái đâu. mình chơi cũng lâu rồi. không biết nó phân task theo tiêu chuẩn nào nữa
Thế sao bạn được lắm exp thế? Làm task ko có tiền thì thà ko làm còn hơn,nó chả có ý nghĩa j với việc nhiều hay ít exp, 1 task của mình trung bình 60 exp/ 0,05$

Thế sao bạn được lắm exp thế? 1 task của mình trung bình 60 exp/ 0,05$
mình chơi từ đầu tháng tới giờ mà mới được chừng đó. ông thớt cày chưa tới 1 tuần lên 19k kìa. còn bình thường chán

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom