• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[sos] bạn nào chiến android trên bluestack

myfriendduc

Junior
Reactions
50
MR
0.000
dạo này k biết có còn nhiều người làm trên android như hồi FMF nữa ko. mình cũng làm được 1 tgian, rất muốn làm quen và trao đổi thêm với các bạn cùng làm để hiệu quả hơn. ai làm thì để lại liên lạc nhé, mong được làm quen với mọi người.

bác nào hướng dẫn new thì cho em 1 slot vs nhá

bạn thànhbe37 chiến trên ios ah, cho mình yahoo được không :binhsua07:

- - - Updated - - -

bác nào hướng dẫn new thì cho em 1 slot vs nhá
dạo này đang rất bế tắc nên chưa biết thế nào, nếu làm ổn như trước thì sẽ hướng dẫn bạn những gì mình biết. để lai liên lạc nha.

đã biết chiến gì đâu bác
mới đc cho con ip nên muốn học hỏi các bác thôi :D

bạn thànhbe37 chiến trên ios ah, cho mình yahoo được không :binhsua07:

- - - Updated - - -

dạo này đang rất bế tắc nên chưa biết thế nào, nếu làm ổn như trước thì sẽ hướng dẫn bạn những gì mình biết. để lai liên lạc nha.
yahoo : harvestm00n93
nếu được mong bạn chiếu cố !! thất nghiệp chán quá

up lên buổi tối, mình đang làm íntantpaid, nhưng từ hôm qua đến giờ ko thể vào được các net của nó để làm tiếp. ai có biết li do thì trao đổi với. mình cũng nghe nói là các site khác cũng bị như vậy. hjx.

để lại nick yahoo giao lưu đi chủ thớt tui cũng đang chiến android trên bluestack đây :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,935
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom