Suggest Sorry — your last action could not be completed

12ak407

Junior
Reactions
4
MR
0.004
hôm nay em sử dụng paypal để mua VPS, không biết tại sao mà paypal báo không thành công rồi chuyển đến hình ảnh như ở dưới. Bây giờ Đăng nhập vào paypal toàn hiện ra cái bảng thông báo như hình bên dưới.bấm vào các mục khác thì out ra bắt dăng nhập lại. Bác nào từng gặp lỗi này giúp em với. hic hic đang còn gần 1k tính rút ra tiêu tết mà thế này thì xuân này con không về rồi. (T-T)

bạn cẩn thận ăn mít nhé, trước mình tạo vào acc PP, tạo tới con thứ 7, cũng dính cái thông báo thế này, thế là cả con này lẫn mấy con PP trước tạo dính mít hết, dù fake IP , fake địa chỉ đang hoàng

vào mail không có thông báo nào cả :( loay hoay cả ngày rồi mà không dc. gửi yêu cầu hỗ trợ rồi cũng chưa thấy gì cả

bạn cẩn thận ăn mít nhé, trước mình tạo vào acc PP, tạo tới con thứ 7, cũng dính cái thông báo thế này, thế là cả con này lẫn mấy con PP trước tạo dính mít hết, dù fake IP , fake địa chỉ đang hoàng
cảm ơn bạn. mình sẽ chú ý. mà tài khoản paypal này tạo ở máy tính khác lâu lắm rồi bạn ah. còn máy mình ùng không lên quan đến tài khoản paypal này

mình tạm dịch như thế này
Nếu bạn đã mua hàng hoặc gửi tiền, chúng tôi khuyên bạn nên kiểm tra cả hai tài khoản PayPal của bạn và email của bạn để xác nhận giao dịch sau 30 phút.
Nếu bạn đến trang này từ một trang web khác, xin vui lòng quay trở lại trang web đó (không sử dụng nút Back của trình duyệt) và khởi động lại hoạt động của bạn.
Nếu bạn đến từ trang web của PayPal, bấm vào biểu tượng PayPal ở góc trên bên trái để trở về trang nhà của chúng tôi và khởi động lại hoạt động của bạn. Bạn có thể phải đăng nhập lại.

mình làm theo mà vẫn không được :(

thử làm theo cách này nhé, vô mail, reset password mới, rồi đăng nhập, nó sẽ hiểu làm là do acc bị hack hay đại loại gì đó
ý kiến riêng thôi nha, chứ chưa test lần nào nên ko biết, đừng có thử nhé

làm thế có bào giờ limit không. lần này mà limit thì ốm đòn. chắc mình chưa dám thử, bây giờ chỉ ngồi chờ mọi người đóng góp ý kiến rồi mới xử lý cho chắc ăn bạn ah

đừng làm gì, mà hãy contact hỏi PP trước đã bạn nhé. call đc là tốt nhất, hỏi xem tk có vấn đề gì mà bị như vậy. yên tâm là pp của bạn ko phải bị 180 days nên nó sẽ nhiệt tình giúp

chúc may mắn ;)

không phải limit đâu, trước cái này m` bị hoài,để 1 thời gian hoặc 2-3day send bình thường không sao cả,thingr thoảng pp bị quá tải hay bị lỗi này:)

lỗi này có bác nào đã từng gặp chưa, em muốn biết cho chắc dể xử lý nhanh ngọn chứ lằng nhằng lung tung paypal cho ăn mít thì chết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom