• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

sống gặp quá nhiều dog thì phải làm sao?

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000
sống ở đời này thế nào bạn cũng gặp rất nhiều thằng, nhiều con dog,dog ,dog ko thể tưởng. lì lợm và mất dạy hết sức.để đạt mục đích bất chấp thủ đoạn
..có thể nói ko dùng từ nào diễn tả...và những con dog đó ảnh hưởng cuộc sống của bạn,
đôi khi bạn nghĩ rằng :nếu ko có luật pháp bạn sẽ cho bọn đó biến mất ngay lập tức...
mình đang bế tắc...vì ko tìm được cách giải quyết.
nếu bạn gặp trường hợp như vậy bạn làm gi?

học đả cẩu bổng pháp chưa, chưa thì tầm sư học nghệ đi ^^ đập *** sướng tay lắm =))

mình k có ý j cả sao những người ích kỉ luôn coi người khác nà dog thì bạn cũng k thể khá hơn họ đâu. bạn bảo họ biết sủa họ bảo bạn biết cắn.
cho đến khi nào bạn k để ý những vấn đề nhỏ nhặt này nữa bạn mới thực sự nà 1 ng đẳng cấp.
p/s: còn về cái hình k có j để nói phản ánh đúng bộ mặt của người đưa hình đó lên. cũng giống như bạn chửi 1 người "dmm ngu thế" thì bạn cũng chả khá hơn họ tí nào đâu. tất cả những lời nói thái độ thể hiện đều chứng tỏ con người bạn

sống ở đời này thế nào bạn cũng gặp rất nhiều thằng, nhiều con dog,dog ,dog ko thể tưởng. lì lợm và mất dạy hết sức.để đạt mục đích bất chấp thủ đoạn
..có thể nói ko dùng từ nào diễn tả...và những con dog đó ảnh hưởng cuộc sống của bạn,
đôi khi bạn nghĩ rằng :nếu ko có luật pháp bạn sẽ cho bọn đó biến mất ngay lập tức...
mình đang bế tắc...vì ko tìm được cách giải quyết.
nếu bạn gặp trường hợp như vậy bạn làm gi?

Đi tiêm phòng dại bác nhé
:binhsua162:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,981
171,045
Latest member
visaotaoden
Back
Top Bottom