• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[SOLVED]nhận tiền 2 lần / day cùng 1 palpay cá nhân non-us ( non VN )

Status
Not open for further replies.

buonqua

Senior
Reactions
227
MR
0.274
Insuree Balance
0
các pro cho em hỏi. nhận tiền từ site offer . admin dùng paypal cá nhân thanh toán:binhsua08: nhận tiền 2 lần / day có sao không ạ .
paypal em hơn 6 tháng . đã veri . hơn 40 giao dịch rồi :binhsua09: us có non us có. cả admin kia cũng có rồi :binhsua10:

Last edited by a moderator:
nhận xong lần 2 chờ 15p , ko có mail limit thì cứ an tâm mà chiến

nhận xong lần 2 chờ 15p , ko có mail limit thì cứ an tâm mà chiến

thằng admin paid biết nó paid cách nhau 1p 2p hay 15 phút chớ :m020: đang chiến mạnh , bác nào có pp 3-4 tháng ver rồi ko xài sell em cái nào :m146:

thằng admin paid biết nó paid cách nhau 1p 2p hay 15 phút chớ :m020: đang chiến mạnh , bác nào có pp 3-4 tháng ver rồi ko xài sell em cái nào :m146:

PP ver > 3 tháng 0 gd - 15$ muốn sl bao nhiêu cũng có

Nhận từ site offer thì nhận vô tư, k lo limit, chỉ là nhận liên tục trong vài giây thì có nguy cơ đó :m193:

cách nhau 5 - 10p ko sao đâu bồ :binhsua12: pm kêu admin site nó paid bạn xong paid người khác ùi quay lại paid bạn lần nữa cũng dc mà

cách nhau 5 - 10p ko sao đâu bồ :binhsua12: pm kêu admin site nó paid bạn xong paid người khác ùi quay lại paid bạn lần nữa cũng dc mà
nếu làm thế khác gì là " lạy ông con ở bụi này " làm thế thì thèng hiếu nó quang tèo :))

Nhận cả ngàn giao dịch/ ngày còn được

nhận tiền nhiều lần cũng được, quan trọng là người gửi là chủ của tài khoản đó thiệt thì k sao

:binhsua15: chủ pp đó thiệt nhưng pp đồi ngặt đồi nghẽo vẫn chết thôi

Chẳng vấn đề gì cả đâu . Mình cũng hay nhận từ nguồn cá nhân us cũng nhiều

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,958
171,031
Latest member
vothaihoa