Matrix Solomicroinvestment-new site invest- lãi 1.2-6%/ngày trên 90 ngày+chế độ ref 15 cấp

Status
Not open for further replies.
không tuyển à tiếc quá đang định chơi
Đây là topic của DarkForest mà cậu.Cậu cứ pm cậu ấy,vẫn tuyển Ref đều!
Site này nói chung lãi nhỏ nhỏ thế này sẽ trụ được lâu.Riêng cái cycle thì các cậu cứ tính lấy số Pos các cậu mua được chia cho 2 (+ hoặc - 1 cycle) là ra số cycle sẽ Complete của các bạn.Upline nào vẽ ra khoảng trời mơ mộng là số Cycle của bạn sẽ hoàn thành hết đều là ảo tưởng nhé, Upline không mua thêm Pos, bạn không có Ref thì sẽ không cycle được thêm nữa đâu!

Site này nói chung lãi nhỏ nhỏ thế này sẽ trụ được lâu.Riêng cái cycle thì các cậu cứ tính lấy số Pos các cậu mua được chia cho 2 (+ hoặc - 1 cycle) là ra số cycle sẽ Complete của các bạn.Upline nào vẽ ra khoảng trời mơ mộng là số Cycle của bạn sẽ hoàn thành hết đều là ảo tưởng nhé, Upline không mua thêm Pos, bạn không có Ref thì sẽ không cycle được thêm nữa đâu!

chuẩn k cần chỉnh.mình mua 16pos thì dc 9cyle

thanks. đúng là như thế, ban nãy mình nói chưa chuẩn, số cycle=50% số Unit ;)

- - - Updated - - -

thanks. đúng là như thế, ban nãy mình nói chưa chuẩn, số cycle=50% số Unit ;)

hiện tại site vẫn rửa được STP qua LR, tuy nhiên fee rút của LR đã lên 8%, mình nghĩ như vậy cũng coi như một rate exchange khá hời rồi, tính ra được STP rate trên19 ;)

Tham gia cho có tụ vì không có thời gian tuyển member, hơn 1 tuần rồi mà chưa hoàn thành 1 cycle nào vì không có ref :(

Tham gia cho có tụ vì không có thời gian tuyển member, hơn 1 tuần rồi mà chưa hoàn thành 1 cycle nào vì không có ref :(
Một khi Upline ngừng mua Pos và bạn không có Downline thì Cycle của bạn sẽ ko được hoàn thành!

các bác kia RCB khủng nên nhà vắng quá :D. hiện tại người trong team mình đã có thể ăn được star bonus và leadershipbonus. hôm trước đập thêm vào, hôm nay thấy downline đã cycle 100% hết rồi ;)
các bác có tiềm lực cứ đập tiếp nhé ;)
bác kid12114 có vẻ rất hứng thú, nếu muốn tuyển thêm ref, em sẽ hỗ trợ nhiệt tình ;)

em làm ref của bác nên phải chăm nhà phụ bác thôi chứ ko thì ăn hành cả đám :D

cái này phải chờ mình dep thêm 1 pos nữa hoặc cậu tuyển thêm thì mới được :D.

got paid:
Date: 5/20/2013 12:12 AM
Batch: 144527570
From Account: U9389873 (SOLOmi Payment) Amount: $23.00
thank you :)

solomi đang đi vào ổn định và lấy được lòng tin của mọi người sau bão profitgear :D. site đang dần thu hút các pro nhảy vào dep :D

hy vọng thằng bom xịt profitgear ra đi thì solomi sẽ là lựa chọn của các tay to :D

thớt promote mạnh trong thời gian này đi vì thằng solomi nó refund lại cho mems kìa :D

chủ thớt lại đi du lịch rồi hả ta

không đi du lịch nhưng up topic nhiều quá mod lại bảo spam :D.đang xem xét xem có nên làm topic team build cho anh em không :D. để xem có lợi hơn đối với người ít vốn không, còn các bác nhiều vốn nhảy vào hết hội úpnam rồi nên topic này hẻo cũng là chuyện bt :D. mong site sống lâu là tốt cho anh em rùi :D

không đi du lịch nhưng up topic nhiều quá mod lại bảo spam :D.đang xem xét xem có nên làm topic team build cho anh em không :D. để xem có lợi hơn đối với người ít vốn không, còn các bác nhiều vốn nhảy vào hết hội úpnam rồi nên topic này hẻo cũng là chuyện bt :D. mong site sống lâu là tốt cho anh em rùi :D
Teambuild cậu không quản được đâu,hơn nữa ae VN cũng hết người chơi rồi.Chơi thì phải 10 pos trở lên lãi mới bõ!

*** Great News ! ***

You have successfully received money from a registered SolidTrust
Pay member! Keep this email as your receipt.

From STPay member email: [email protected]
From STPay username: SOLOmiSTP
Transaction ID Number: 275511561
Amount: 25
Details (if provided): Transfer To vietsu

PROTECT YOUR PASSWORDS - do not share passwords with anyone,
change them regularly, and make them hard to guess! Your
SolidTrust Pay account is valuable - guard it carefully.

Thank you for your business. Should you require further
assistance do not hesitate to contact us.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week