Matrix Solomicroinvestment-new site invest- lãi 1.2-6%/ngày trên 90 ngày+chế độ ref 15 cấp

Status
Not open for further replies.
hiện tại người trong team mình đã có thể ăn được star bonus và leadershipbonus nhé ;)
đang chờ STP trở lại để đập vào tiếp ;)

up tiếp, bác thớt có vẻ bỏ bê nhà cửa quá

vừa ốm 2 hôm :D. lại lên cao nào, admin đã mở STP trở lại :D
Our STP account has been activated.
2013-05-16 08:26:18
Dear members :
Our STP account has been activated. All the problems happened have been solved.
Thanks for your understanding and patience.
We are sure that our deposit system is going to offer you the most efficient and reliable service ever.

Best regards.

ai promote mấy site khác bom tấn chứ mình thấy cứ như chú này là ok cmnr, thằng này thấy zị mà lại thơm :v

bác thớt ko lo nhà cửa cho xôm để đón khách nữa nhỉ :v

cập nhật lãi từ các gói ( nguồn sharing tb)

Anh em có thể xem cập nhật lãi hàng ngày ở trang của mình:

http://kiemtienngay.com/cap-nhat-hang-ngay-site-solomi/

Giới thiệu và có tuyển ref nhưng hiện tại mình đã ngừng ko tuyển nữa.Ae dù ref của ai cần bất cứ gì thì cứ pm mình,sẽ cố gắng giúp trong khả năng của mình.

không tuyển à tiếc quá đang định chơi

mình vẫn tuyển nhé bạn :D, chế độ RCb giống của sharingtb, có ở trang 1 nhé ;).đây là một trong những site hay ho nhất mình từng chơi ;)

mình vẫn tuyển nhé bạn :D, chế độ RCb giống của sharingtb, có ở trang 1 nhé ;).đây là một trong những site hay ho nhất mình từng chơi ;)

chăm nhà nhiệt tình nha bác :D

chăm nhà nhiệt tình nha bác :D
các bác kia RCB khủng nên nhà vắng quá :D. hiện tại người trong team mình đã có thể ăn được star bonus và leadershipbonus. hôm trước đập thêm vào, hôm nay thấy downline đã cycle 100% hết rồi ;)
các bác có tiềm lực cứ đập tiếp nhé ;)
bác kid12114 có vẻ rất hứng thú, nếu muốn tuyển thêm ref, em sẽ hỗ trợ nhiệt tình ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week