SCAM Solidbank - Solidbank.biz

Status
Not open for further replies.
( Kiêm chuyên gia lừa tình ref ;))(cái này giỡn nhá :D))

Cái này đúng nè, cũng cần đẹp trai một chút, hihi....

Đời chả ai cho không ai cái gì đâu, chỉ cần quen biết vài cô gái, nói tiếng anh ngon lành, vào các forum Tây cho họ thấy là ở nước ngoài họ chơi lâu rồi (2006 gì đó) và cho họ log vô account mình xem cho họ tin như anh em mình muốn đó!

Đơn giản hóa những vấn đề phức tạp đi các bác ạ, kiếm tiền cũng như tán gái ấy, phải đam mê chút.....hihi....nó mới đến.

Sau đó là phải có bản lĩnh để né scam, rồi vui vẻ với mọi người để mọi người còn chỉ cho mà học hỏi thêm....keke...

Các bác thấy cu em nói thế có đúng không?

Đời chả ai cho không ai cái gì đâu, chỉ cần quen biết vài cô gái, nói tiếng anh ngon lành, vào các forum Tây cho họ thấy là ở nước ngoài họ chơi lâu rồi (2006 gì đó) và cho họ log vô account mình xem cho họ tin như anh em mình muốn đó!

Đơn giản hóa những vấn đề phức tạp đi các bác ạ, kiếm tiền cũng như tán gái ấy, phải đam mê chút.....hihi....nó mới đến.

Sau đó là phải có bản lĩnh để né scam, rồi vui vẻ với mọi người để mọi người còn chỉ cho mà học hỏi thêm....keke...

Bác lừa được cả gái tây nữa cơ à? họ có show cam cho xem luôn ko? Chắc là có nhể, chắc sướng ngất ngây trên cành cây luôn chứ zì ;)).
Vừa được tiền, vừa được xem show cam. Hơn cả vua zùi

Last edited by a moderator:

Hâm mộ nhỉ :|đáng tiếc mình xấu trai,nói chuyện thì ko được khéo,bao giờ câu được girl đây :binhsua04:

Bác lừa được cả gái tây nữa cơ à? họ có show cam cho xem luôn ko? Chắc là có nhể, chắc sướng ngất ngây trên cành cây luôn chứ zì ;)).
Vừa được tiền, vừa được xem show cam. Hơn cả vua zùi
mà cái vụ cược đến đâu rồi nhỉ?? không thấy zingme vào nói gì nhỉ?? 50$ chứ lận!!!!:binhsua51:

Tui là tui cực kì cực kì ghét bác rồi đó! Like mạnh câu này! "kiếm tiền cũng như tán gái ấy, phải đam mê chút.....hihi....nó mới đến."! :m146:

vẫn pay kô quá 30'
Dear KIET,
You have received a payment to your account U1523191:
Date: 2012-22-06 09:50:13
Batch: 100521825
From Account: U6668424
Amount: $126.00
Memo: Withdraw to killerodian from SolidBank

Thank you.

re-dep 200 theo ae talkgold thôi

Mới có 2 ngày đâu thể gọi là mỗi ngày được :m018:,giống như lương mỗi tháng của mỗi người đâu phải chỉ là 1 2 tháng

Nhân vật chính nữa đâu rồi,ra đối chất tiếp đi bác
phạm tội gì mà đối chất
Bác dự đoán nó sống tầm mấy ngày nữa :|,...
prof mới vừa request đây
View attachment 12565
BIết nhưng *** nói :m018: , rẻ rách

Mới có 2 ngày đâu thể gọi là mỗi ngày được :m018:,giống như lương mỗi tháng của mỗi người đâu phải chỉ là 1 2 tháng

phạm tội gì mà đối chất

BIết nhưng *** nói :m018: , rẻ rách

Thì thấy có vụ cá,bác bỗng im hơi lặng tiếng thì đương nhiên phải thắc mắc.Còn rẻ rách hả xin lỗi nha,ko theo phe bác thì gọi là rẻ rách sao,tôi cũng có lập trường riêng của tôi,muốn xem pro như bác phán ra sao,giàu hơn ai mà mở giọng khinh người,miệt thị người khác,đó mới đáng gọi là rẻ rách hơn ;)).Thôi nhé bác,biết bác đủ độ bẩn ra sao rồi

Bác chờ em 1 tẹo, em sẽ cho bác tâm phục khẩu phục!

Em không cần 50$ của bác, xem hình xong bác sẽ thấy thôi....

Hình 1: tổng số tiền deposit của em:

Hình 2:

Hoa hồng 25$ 1 ngày của em

Bác ngẫm xem, 50$ của bác nên làm gì! Em mới vào nhưng cũng ức chế cái kiểu coi thường newbie lắm!

Anh em chứng kiến cái, Mod nào log vô làm chứng cho em phát cho vui nào! keke...

chỉ có ta mới hiểu..... thuyền đi đâu....về đâu:))

thanh toán cực nhanh như thường lệ!
Date: 2012-22-06 17:23:28
Batch: 100588225
From Account: U6668424
Amount: $21.50
Memo: Withdraw to hyipnew.com from SolidBank

Thank you.

up cho site tốt ae chiến vui vẽ,

Em yêu đừng die vậy chứ,mình còn ít xiền chưa rút về.:((

Status
Not open for further replies.

Announcements