SCAM Solidbank - Solidbank.biz

Status
Not open for further replies.
Mình không cuống bác ạ, mà mình lo cho mấy chục anh em dep theo ref mình đó! Chứ mình thì chả bao giờ ăn site nào quá 3 lần. Cảm giác có lãi là dừng dù hấp dẫn đến đâu!

Chắc do tính mình nhút nhát nên mãi chả giàu được, ngày được 30-50$ là vui rồi.
Lạ nhỉ ,bác không đặt link ở topic này thì sao có người theo nhỉ,còn ref nhau qua yahoo thì ra yahoo mà lo chứ nhỉ.

ngon đó. tương đương ref dep 500$ mỗi ngày
cho tự sướng đi,chả thấy có cái topic chứa link ref ở đâu,mà bây giờ ref có ngu theo không đâu ,monitor rcb cao hơn 100% mà vẫn ế đầy .Ông đó cứ tưởng thiên hạ ngu hết,đưa ra cái lời giải thích nhảm nhí

06/22/2012 08:05100509335U6668424 (SolidBank)+ $23.15$0.24View
06/22/2012 08:02100508938U6668424 (SolidBank)+ $0.83$0.01

Hàng đã về........

Last edited by a moderator:
Lạ nhỉ ,bác không đặt link ở topic này thì sao có người theo nhỉ,còn ref nhau qua yahoo thì ra yahoo mà lo chứ nhỉ.

cho tự sướng đi,chả thấy có cái topic chứa link ref ở đâu,mà bây giờ ref có ngu theo không đâu ,monitor rcb cao hơn 100% mà vẫn ế đầy .Ông đó cứ tưởng thiên hạ ngu hết,đưa ra cái lời giải thích nhảm nhí

Có cần chụp hình cho bác xem không? Đâu phải lão làng là giỏi kiếm tiền chứ! hehe...lát đưa hình lên!

Không phải newbie nào cũng gà đâu! Kiếm xiền mà, miễn sao có thì thôi chứ!

Mời bác và anh em chiêm ngưỡng!

admin bây giờ đang cố níu kéo,nhưng short term 1 ngày hiện giờ có 3 thằng tình trạng như nhau solidbank,solarinv,online-finance (nổi không quan trọng lắm ,sống lâu là tốt,nổi vẫn chết sớm như thằng primex ).Solarinv thì chưa nguy hiểm lắm , Online-finance thì vừa chiến xong hôm qua ròng rã cả tháng trời,dù sao hôm nay cũng chơi lần cuối thằng solidbak này

Trong vòng 6 tiếng không pay mới chậm nha,nó mới pay cách đây 4 tiếng,thực ra bây giờ chưa phải giờ cao điểm của nó ,1 h chiều của nó admin mới pay liên tục cách nhau vài tiếng.Chơi nhiều site mà site nào cũng 4 tiếng đã cuống cả lên thì làm ăn gì

Bác dự đoán nó sống tầm mấy ngày nữa :|,...
prof mới vừa request đây

Có cần chụp hình cho bác xem không? Đâu phải lão làng là giỏi kiếm tiền chứ! hehe...lát đưa hình lên!

Không phải newbie nào cũng gà đâu! Kiếm xiền mà, miễn sao có thì thôi chứ!

Mời bác và anh em chiêm ngưỡng!

Proof đó không có ý nghĩa gì đâu,đó chỉ là tiền rút từ solidbak thôi.THử hỏi trong forum này mấy người làm ref,mà forum mmo đếm trên đầu ngón tay,forum nổi tiếng như mmo4me này càng hiếm.
Đưa cái hình list ref deposit trong site ra đây,cần thì làm tý độ nhờ mod log vào acc xem đúng như thế thì mình mất 50$ và ngược lại ,nhớ là
Mỗi ngày được 25$ từ commision, hot quá!
KHông phải gà nhưng đừng đưa cái lý do đó ra nhé

Bác chờ em 1 tẹo, em sẽ cho bác tâm phục khẩu phục!

Em không cần 50$ của bác, xem hình xong bác sẽ thấy thôi....

Hình 1: tổng số tiền deposit của em:

Hình 2:

Hoa hồng 25$ 1 ngày của em

Bác ngẫm xem, 50$ của bác nên làm gì! Em mới vào nhưng cũng ức chế cái kiểu coi thường newbie lắm!

Anh em chứng kiến cái, Mod nào log vô làm chứng cho em phát cho vui nào! keke...

Em yêu bác rồi đó nhá! :m021: Có bí quyết gì truyền đạt cho thằng em tí đặng còn kiếm ít xèng nuôi vợ già con nhỏ? :m131:

Proof đó không có ý nghĩa gì đâu,đó chỉ là tiền rút từ solidbak thôi.THử hỏi trong forum này mấy người làm ref,mà forum mmo đếm trên đầu ngón tay,forum nổi tiếng như mmo4me này càng hiếm.
Đưa cái hình list ref deposit trong site ra đây,cần thì làm tý độ nhờ mod log vào acc xem đúng như thế thì mình mất 50$ và ngược lại ,nhớ là

KHông phải gà nhưng đừng đưa cái lý do đó ra nhé
2 bác Làm vụ cá đi! mình cũng tò mò quá! ref mà nhiều như vậy thì thích thật đấy!!!:m191:

Em không cần 50$ của bác, xem hình xong bác sẽ thấy thôi....

Hình 1: tổng số tiền deposit của em:

Hình 2:

Hoa hồng 25$ 1 ngày của em

Bác ngẫm xem, 50$ của bác nên làm gì! Em mới vào nhưng cũng ức chế cái kiểu coi thường newbie lắm!

Anh em chứng kiến cái, Mod nào log vô làm chứng cho em phát cho vui nào! keke...

Show cái ảnh ở mục Your Referral ra đi.:|

Chính xác! Bác này là chuyên về khoản PR với marketing rồi chớ không phải là chuyên về bên đầu tư đâu! :m021:

Acc em không có xu nào mà bác last. Lo gì chứ, hoặc em team cho bác xem, bác tự vào cũng được, cho nó khách quan....

Em đang vui vì nhận xiền đều....

Chính xác! Bác này là chuyên về khoản PR với marketing rồi chớ không phải là chuyên về bên đầu tư đâu! :m021:

Không phải đâu bác ạ.

Chủ yếu là sống sao cho đàng hoàng và có uy tín thôi, từ uy tín kiếm tiền dễ nhất chả cần PR gì đâu. Em nói thực lòng đó.

Chuyên gia marketing + PR , That's him==>> mmo4live :)) ( Kiêm chuyên gia lừa tình ref ;))(cái này giỡn nhá :D))

Không phải đâu bác ạ.

Chủ yếu là sống sao cho đàng hoàng và có uy tín thôi, từ uy tín kiếm tiền dễ nhất chả cần PR gì đâu. Em nói thực lòng đó.
Kết nhất là câu nói này của ông bạn! chúc làm ăn phát tài!:D

Sang gio chua thay pay.huhu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,803
172,876
Latest member
JimCarr3y

Most viewed of week