SCAM Solidbank - Solidbank.biz

Status
Not open for further replies.
thanh toán nhanh và ổn định tiếp theo!
Date: 2012-21-06 16:45:15
Batch: 100425001
From Account: U6668424
Amount: $21.50
Memo: Withdraw to hyipnew.com from SolidBank

Thank you.

chơi đẹp, khả năng quan hệ tốt , thời gian hợp lý , có tuyệt chiêu riêng thì sẽ ok với nó =))
hehê,thằng angel canh nó on buz mạnh vào pm lắm vào, wa hôm sau nó trả rcb!đa số rcb kéo dài từ 36~72h:)) ngang ngựã jss r`

móa thằng angel-moniter,éo rcb mày nữa,xóa éo thông báo mặc dù mình là ref của nó,rcb lại thì nó xóa tiếp,support nó vô ích,vui thì trả,buồn xóa,cạch mặt mày luôn
Mình chơi với nó mấy lần rồi! chỉ là hơi lâu thôi nhưng chưa bị nó xóa lần nào cả! mà cái site này nó đang để RCB cao nhìn lượng ref của nó cũng hoa mắt. chắc là bị lóa xóa nhầm đây mà!:D

Mình thấy angle-monitor rất ổn mà. Ăn RB nhiều lần rồi chưa bị quỵt lần nào. Tiền về trước 24h. Có ngày chủ nhật thì lâu hơn xí.

anh em chú ý e này nha. giai đoạn này là giai đoạn thoái trào. ko nên depo nhiều, nếu chơi thì nên cầm chừng. nhất là mấy người chơi sau, ko nên tham, depo số tiền lớn . nên biết cầm chừng. hiện dòng short chỉ còn mình nó là nổi, nên a e cần phải cẩn thận.cần biết dừng khi đã đủ độ

anh em chú ý e này nha. giai đoạn này là giai đoạn thoái trào. ko nên depo nhiều, nếu chơi thì nên cầm chừng. nhất là mấy người chơi sau, ko nên tham, depo số tiền lớn . nên biết cầm chừng. hiện dòng short chỉ còn mình nó là nổi, nên a e cần phải cẩn thận.cần biết dừng khi đã đủ độ
Chắc ăn 1 2 ngày nữa là em rút quá.Nghe cũng hơi ghê ghê.

Chắc ăn 1 2 ngày nữa là em rút quá.Nghe cũng hơi ghê ghê.

chuẩn đó em, giữ sức để đánh trận khác

thanh toán nhỏ lẻ

Date: 2012-22-06 03:02:00
Batch: 100478176
Amount: $6.52
Memo: Withdraw to specialhyips from SolidBank

admin bây giờ đang cố níu kéo,nhưng short term 1 ngày hiện giờ có 3 thằng tình trạng như nhau solidbank,solarinv,online-finance (nổi không quan trọng lắm ,sống lâu là tốt,nổi vẫn chết sớm như thằng primex ).Solarinv thì chưa nguy hiểm lắm , Online-finance thì vừa chiến xong hôm qua ròng rã cả tháng trời,dù sao hôm nay cũng chơi lần cuối thằng solidbak này

Nay rút hơi chậm rồi nha anh em lưu ý dùm cái!
Trong vòng 6 tiếng không pay mới chậm nha,nó mới pay cách đây 4 tiếng,thực ra bây giờ chưa phải giờ cao điểm của nó ,1 h chiều của nó admin mới pay liên tục cách nhau vài tiếng.Chơi nhiều site mà site nào cũng 4 tiếng đã cuống cả lên thì làm ăn gì

Last edited by a moderator:
admin bây giờ đang cố níu kéo,nhưng short term 1 ngày hiện giờ có 3 thằng tình trạng như nhau solidbank,solarinv,online-finance (nổi không quan trọng lắm ,sống lâu là tốt,nổi vẫn chết sớm như thằng primex ).Solarinv thì chưa nguy hiểm lắm , Online-finance thì vừa chiến xong hôm qua ròng rã cả tháng trời,dù sao hôm nay cũng chơi lần cuối thằng solidbak này

Trong vòng 6 tiếng không pay mới chậm nha,nó mới pay cách đây 4 tiếng,thực ra bây giờ chưa phải giờ cao điểm của nó ,1 h chiều của nó admin mới pay liên tục cách nhau vài tiếng.Chơi nhiều site mà site nào cũng 4 tiếng đã cuống cả lên thì làm ăn gì
Vừa rút xong đang chờ!! lát nữa sẽ có kết quả!:D

Mình không cuống bác ạ, mà mình lo cho mấy chục anh em dep theo ref mình đó! Chứ mình thì chả bao giờ ăn site nào quá 3 lần. Cảm giác có lãi là dừng dù hấp dẫn đến đâu!

Chắc do tính mình nhút nhát nên mãi chả giàu được, ngày được 30-50$ là vui rồi.

Date: 2012-22-06 08:01:03
Batch: 100508744
Amount: $10.50
Memo: Withdraw to thanhnamltn from SolidBank

Thank you.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,803