• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Soft xiao bị lỗi gì đây??

Status
Not open for further replies.

khacdatfpt

Senior
Reactions
134
MR
0.017
Hôm nay đang gõ capt tự nhiên soft nó dở chứng không biết tại sao? Anh em cho ý kiến và ai đã bị giống mình như thế này chưa?

hồi từng xài bị lỗi này rồi, bị ban nick thẳng tay luôn
pix nó bảo dùng soft nên nó ban
cứ log thử vào bằng web xem sao đi, kiểm tra lại cho chắc

sorf xiao hết thời rồi nên nó thế mà. Admid pix bảo là nên update sorf trước khi sử dụng ;))

may quá chưa việc gì cả!

3-5 lần acc bạn sẻ được Pix dòm ngó!

trước cũng gặp trường hợp này rồi,mà Không có cách giải quyết,1 là mình tắt đi khoảng hơn 1 tiếng đăng nhập lại,2 là thay đổi soft thôi
hiện giờ thay đổi soft xài ngon rồi,cái Trường hợp này chỉ có 1 mình thằng Xiao là bị,asian không có trường hợp này

hì mua rồi chả muốn đổi nữa, đổi qua đổi lại phiền lắm :D

nhắc vụ này nhớ cuong_cancel
lần trước mua soft nó bị vậy, vào hct post bài trình bày hỏi soft bị sao nó xóa bài rồi ban nick mình luôn
mất tiền mua id nó 2$/id xong lúc gặp sự cố nó kêu mình lên nói xấu nó chứ
không chịu tiếp thu ý kiến gì cả-->cùi bắp thật
phải thảo luận như vầy thì anh em mới biết mà tránh chứ

làm gì có vụ đó! cái này thì lâu lâu mới bị thôi! asian cũng bị, xiao cũng bị!

---------- Post added at 02:46 PM ---------- Previous post was at 02:44 PM ----------

sorf xiao hết thời rồi nên nó thế mà. Admid pix bảo là nên update sorf trước khi sử dụng ;))
haha sao cứ chê soft xiao thế! chê mà cứ pm người ta đòi mua! hay là mua không được rồi... Admin có bảo ông thế hả?? admin pix cũng rãnh gớm :))

Toàn gà mà cũng vào cho ý kiến vớ vẩn, đấy là do nó GẶP CAPTCHA động nên bị thế... tắt đi 5' sau đăng nhập lại.

Thằng nào Bảo asian ko bị.... Xem lại nhé.
Thằng nào bảo bị Ban njck... Toi bị hàng chục lần có sao...

Gặp Captcha động thị SOFT nào chẳng chết, UPDATE vào mắt.

trước cũng gặp trường hợp này rồi,mà Không có cách giải quyết,1 là mình tắt đi khoảng hơn 1 tiếng đăng nhập lại,2 là thay đổi soft thôi
hiện giờ thay đổi soft xài ngon rồi,cái Trường hợp này chỉ có 1 mình thằng Xiao là bị,asian không có trường hợp này
ai bảo asian không bị? biết thì nói không biết thì để người khác nói nha :D

---------- Post added at 02:56 PM ---------- Previous post was at 02:54 PM ----------

Toàn gà mà cũng vào cho ý kiến vớ vẩn, đấy là do nó GẶP CAPTCHA động nên bị thế... tắt đi 5' sau đăng nhập lại.

tớ hoàn toàn đồng ý!

thì mình bị ban nick thì nói ban nick thôi
kinh nghiệm gặp thì chia sẽ, nick ban mà pri vẫn 0 kìa

tôi cũng bị mấy lần rồi, thường là bị khoảng tầm 5-7h sáng, nhưng vẫn ko bị gì, 30' sau vào làm lại bình thường

thì mình bị ban nick thì nói ban nick thôi
kinh nghiệm gặp thì chia sẽ, nick ban mà pri vẫn 0 kìa
bị ban nick là do nhiều nguyên nhân mà! bi thế cũng chỉ giông mình nghỉ làm viêc thôi! có đều nó điss lúc mình mới vào làm thì hơi phiêu!

thì mình lúc bị vậy nên vào support nó bảo mình dùng soft nên ban
chắc mình số xui, lúc đang làm gruop nên mất thêm 3$ (^^)

Lỗi đấy bt mà, ko sao đâu. Ae đừng hoang mang, khi bị vậy thi thoát ra, đợi lâu lâu login vào làm tiếp :D

tôi vừa bị lỗi này xong nè. vừa thoát soft xong vào đây chém gió cho vui. chiều làm tiếp.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,026
171,076
Latest member
cikimelog

Most discussed of week

Most discussed of week