[Soft] Phần mềm gõ captcha Megatyper BubuMega Ver.10

ủng hộ

e đang dùng asian nhưng mà thấy cái này có vẻ hay hơn nhiều đấy . ra mắt ới em cái nhé .YM: suhuynh.suhuynh

thank bác

Thì góp ý vậy thôi chứ bác làm gì mà nóng vậy.

hờ hờ, tunvit nói vậy thôi, chứ cậu ấy support nhiệt tình lắm, cứ để avatar gái đẹp pm là cậu ấy support cả ngày ...:binhsua146:

Up cho chủ thớt 1 pát, hy vọng soft này vượt trên cả đại dương. Mình sẽ là người mua để cho mem làm đó

hy vọng giá cả hợp lí cho ae làm với, ủng hộ lâu dài :)

Up cho chủ thớt 1 pát, hy vọng soft này vượt trên cả đại dương. Mình sẽ là người mua để cho mem làm đó
Bên mình cũng có bản riêng dành cho chủ group, bạn có thể thêm xóa sửa thoải mái trên panel riêng như soft Asian luôn, bạn chờ thêm 2 ngày nữa nhé :binhsua44:

1 phiếu cho chủ thớt
các bạn dùng ko biết thế nào chứ mình thì thấy hợp với soft này.
tks !:binhsua07:

soft này viết trên cơ sở code của soft trước ak tunvit ?
nếu thế thì chắc khỏi test soft nữa
nhưng theo mình vẫn nên test 1-2 ngày để ae test lại
thêm tính năng mà
có thể vẫn có lỗi
:binhsua20:

Bên mình cũng có bản riêng dành cho chủ group, bạn có thể thêm xóa sửa thoải mái trên panel riêng như soft Asian luôn, bạn chờ thêm 2 ngày nữa nhé :binhsua44:

Chà... đang cần cái này đây. Giá cả hợp lý là xúc liền :binhsua146:

1 phiếu cho chủ thớt
các bạn dùng ko biết thế nào chứ mình thì thấy hợp với soft này.
tks !:binhsua07:

soft này viết trên cơ sở code của soft trước ak tunvit ?
nếu thế thì chắc khỏi test soft nữa
nhưng theo mình vẫn nên test 1-2 ngày để ae test lại
thêm tính năng mà
có thể vẫn có lỗi
:binhsua20:
Đúng rồi bạn, nhưng fix nhiều lỗi gây khó sử dụng, thiết kế giao diện thân thiện và trực quan hơn, bổ sung nhiều tính năng bá đạo :binhsua25: và quan trọng sẽ có đội ngũ tester và support 24/7 cho khách hàng :binhsua25:
Chà... đang cần cái này đây. Giá cả hợp lý là xúc liền :binhsua146:
Tất nhiên version dành cho những ai làm trưởng nhóm sẽ có ưu đãi riêng và giá cả tất nhiên là tốt rồi, làm ăn lâu dài với nhau mà :binhsua25:

"quan trọng sẽ có đội ngũ tester và support 24/7 cho khách hàng" --> giảm bớt chút thời gian chứ 24/7 thì a e team thành quỷ hết... :binhsua41:
Bú gì đó ba, chưa đi ngủ đi mai lên cty làm cái server cho xong :binhsua33:

Nếu ra được soft trong 2 ngày tới và đưa ra 1 cái giá hợp lý thì bây giờ khéo phải đi reg acc megatypers ngay mới được ;)
Sau đó kêu mấy thằng đệ tử ra cạp , có 1 đống lũ lít nhít giờ chơi k biết làm gì :D

Các bạn cứ đóng góp ý kiến thoải mái, mình sẽ tập hợp để việc cùng nhau hợp tác dễ dàng và có lợi cho cả 2 bên anhso-101121_de.gif.Về vấn đề phí phần mềm, sẽ có nhiều mức phí cho nhiều phiên bản (dự kiến 3 phiên bản, basic, standard và ultimate) với nhiều chức năng khác nhau và an tâm là giá ko phải trên trời, các bạn chỉ phải trả giá tương đương phần mềm của bác xuanduc mà còn được hưởng chế độ support 24/7 và nhiều chức năng hoàn toàn mớianhso-101134_suytinh.gif . Còn bạn nào muốn tool free mà còn đòi được support và update liên tục thì mình cũng bó tay, muốn kiếm nhiều tiền và tốt đương nhiên phải đầu tư thôi anhso-101134_suytu.gif

Attachments

15.3 KB · Views: 114
tham khao

em thấy bác viết phần mềm bubu này rất hay nhưng phần 2 khung của bác nếu nhảy khung như vậy thì người gõ Cap sẽ khó nắm bắt hình ảnh hơi mà gõ không nhanh. phần 2 khung bác nên tham gia soft của bác Xuan Duc.Còn em vẫn rất thích các tính năng trong phần mềm của bác, nhất là đội ngũ nhân viên hỗ trợ 24/7.
đó là ý kiến của em. bác có thể tham khảo chút nhé, và em cũng hi vọng bác cho test thử phần mềm .:m010:

em thấy bác viết phần mềm bubu này rất hay nhưng phần 2 khung của bác nếu nhảy khung như vậy thì người gõ Cap sẽ khó nắm bắt hình ảnh hơi mà gõ không nhanh. phần 2 khung bác nên tham gia soft của bác Xuan Duc.Còn em vẫn rất thích các tính năng trong phần mềm của bác, nhất là đội ngũ nhân viên hỗ trợ 24/7.
đó là ý kiến của em. bác có thể tham khảo chút nhé, và em cũng hi vọng bác cho test thử phần mềm .:m010:
Không còn nhảy khung bạn nhé :binhsua01:bạn xem video sẽ thấy rõ :binhsua14:

Last edited by a moderator:
bữa giờ gõ cái máy trạm thấy thích thích chả mún làm XD hay asian nữa =)) =))..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom