Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

mình mới cập nhật captchatypers nhé, nhưng chỉ làm normal thôi nhé
Admin CT thông báo là nếu ko làm RC sẽ bị banner, nên ko bít soft có ổn ko nữa.

Admin CT thông báo là nếu ko làm RC sẽ bị banner, nên ko bít soft có ổn ko nữa.
hinh như bảo làm soft mà bỏ qua rc chi gõ capt thường mới banned thôi bạn. con nếu ko lam rc mà banned thế mấy bạn làm trên web bi banned hết rồi bạn

hinh như bảo làm soft mà bỏ qua rc chi gõ capt thường mới banned thôi bạn. con nếu ko lam rc mà banned thế mấy bạn làm trên web bi banned hết rồi bạn
Tại Admin VN của CT đã thông báo thế này, nên mình mới sợ ko biết có ổn ko. Banner thì tạo lại ko sợ, chỉ sợ ko còn đường để ăn.

Thông tin mới nhất từ admin
họ sẽ khóa các tài khoản sử dụng soft khác.
và trong 1 2 tuần tới họ sẽ nâng cấp soft của họ. chỉ còn gõ recaptcha, và sẽ có app cho android gõ captcha trên đó luôn.

Tại Admin VN của CT đã thông báo thế này, nên mình mới sợ ko biết có ổn ko. Banner thì tạo lại ko sợ, chỉ sợ ko còn đường để ăn.

Thông tin mới nhất từ admin
họ sẽ khóa các tài khoản sử dụng soft khác.
và trong 1 2 tuần tới họ sẽ nâng cấp soft của họ. chỉ còn gõ recaptcha, và sẽ có app cho android gõ captcha trên đó luôn.

hình như mình có thấy thông báo là capt chữ sẽ chuyển qua web lam thì phải. nếu bạn sợ thì đợi thôi

soft mới của nó mình test, k còn phần hiện capt chữ nữa ,mà đỡ cái, nó có cái kéo ô

soft mới của nó mình test, k còn phần hiện capt chữ nữa ,mà đỡ cái, nó có cái kéo ô
Soft nó load ổn chưa bác mấy hôm trước test thử 1h làm với soft nó k đc bao nhiu @@

Soft nó load ổn chưa bác mấy hôm trước test thử 1h làm với soft nó k đc bao nhiu @@
soft nó ,lâu lâu hay bị dis, mà làm cũng dc, kéo ô , nãy lảm 30' dc 0.5$, mà đỡ k có capt chữ, chứ mỗi lần bấm chuột mất công phãi gõ nữa

@comhet Bác có thể làm tool chạy lại RC của Captchatyper ko bác, tool của bác vẫn nhanh hơn tool của nó

kolo làm recaptcha ra mà bao lỗi vậy là sao vậy mấy bạn

Attachments

16 KB · Views: 88
giờ tool nó cho mở 1 lúc nhiều tab thì làm phải nhanh hơn chứ b? nhất là cái thời kỳ toàn ẩn
Tool của nó mà nhanh gì bạn, bác comet hiện 1 cái vẫn nhanh hơn nó, load có 1 cái RC chậm như rùa bò, 3 cái ko ham

Tool của nó mà nhanh gì bạn, bác comet hiện 1 cái vẫn nhanh hơn nó, load có 1 cái RC chậm như rùa bò, 3 cái ko ham
ủa b nói sao ấy chứ tool mới của nó chậm hơn tool của các dự án khác 10% là cùng. b đang xài tool mới hay tool cũ vậy?

Đang rảnh nên làm cái clip cho b xem luôn nè. Mình làm hơi chậm :D. với lại đây là 2 tab nên load ko kịp làm. chứ 3 tab thì dư sức.

tôi có điện thoại iso và andoird có ai biết download soft kolo hay 2 captcha làm trên điện thoại ở đâu ko vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom