Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

Đang rảnh nên làm cái clip cho b xem luôn nè. Mình làm hơi chậm :D. với lại đây là 2 tab nên load ko kịp làm. chứ 3 tab thì dư sức.
đây là ssoft của thằng nào vậy bạn? captchatyper hả bạn? giờ vào làm thì nên chọn dự án nào load ổn và rate cao ạ? mn cho mình xin ý kiến với

cho e hỏi là có ai bị như e chưa ạ ? soft mega load recapt thấy trắng tinh ko load được , load bằng soft của nó thì vẫn ok , kolo cũng vẫn ok

Attachments

721.5 KB · Views: 76
mình mới cập nhật cho bản RC của Mega, bản nỏrmal mình sẽ tách riêng có thể mai sẽ update luôn nhé.
Cho mình hỏi cậu post link bản Mega rc chưa vậy ạ?

I check new version.
From time to time RC working properly, have white window and bugs with check box.
I don't know this is problem of megatypers, her customer or our Soft

cho mình hỏi bảng mega mới không có RC ảnh hã . toàn ra chữ và số . adim có bảng mega RC ảnh không cho e xin ạ

tuỳ thời gian nhé bạn, bản mình up là bản RC nhé. nhưng dạo này mega nó hay ra code chữ thôi bạn

tuỳ thời gian nhé bạn, bản mình up là bản RC nhé. nhưng dạo này mega nó hay ra code chữ thôi bạn
Cậu cho mình hỏi, bảng 4.3 với 4.5 cái nào là của rc ạ?

Soft làm RC thì không có vấn đề gì, nhưng lâu lâu lại giống trường hợp bên dưới;
Khi đánh capt chữ thì y như rằng lúc nào cũng submiiting -> time out nếu làm 2 acc trở lên.
Xin hỏi add có cách nào khắc phục ko? CHứ 5 -10 phút bị time out thì bị banned acc mất.

Mình nghĩ Mega đã đưa captcha chữ vào phiên làm việc RC nên sẽ ko tách được.
Có chăng là addmin nên xem lại soft xem sao chứ khi mình vào phần eror.txt thì nó hiện lên dòng này: "java.net.SocketTimeoutException: Read timed out" (mình cũng đã update java phiên bản mới nhất).

tks bác đã update soft nhé :D còn mega nó có như kolo là chọn nhiệm vụ chữ với ảnh riêng đâu nên chắc ko tách được recapt đâu , tùy giờ thì mega nó ngon thôi

ai bị như t k : 2 ngày đầu ms down soft rc load nhanh k ẩn 1 cái nào, tưởng ngon ăn r sang đến hnay đang click như điên thì tự dưng bị 1 cái ẩn, xong từ đấy về sau là k cái nào k ẩn :))) k hiểu tsao :'(

ai bị như t k : 2 ngày đầu ms down soft rc load nhanh k ẩn 1 cái nào, tưởng ngon ăn r sang đến hnay đang click như điên thì tự dưng bị 1 cái ẩn, xong từ đấy về sau là k cái nào k ẩn :))) k hiểu tsao :'(
chơi meta hay sao vậy
Meta toàn ra capcha chữ và số

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,197
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back
Top Bottom