Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

Bác @comhet ơi, bác có thể phóng to cái hình lên được ko? Mình mở full màn hình chữ vẫn rất khó đọc.
Cảm ơn bác.

Attachments

48.1 KB · Views: 99
oải, lại ăn ban rồi, may là connect error trước rồi nên không bị ban :rolleyes:

bạn xóa file config trong sòft rồi mở lại thử nhé.

bạn có file error.log gửi mình nhé, bạn thử untick nút sound xem hết lỗi không nhé

mode regurlar không có code do captchatypers không ưu tiên nhé bạn, bản sau mình sẽ có thể làm capt thường trong lúc có recaptcha nhé.
Làm riêng 1 bản mode rerurlar luôn được không bác.

update mới nhé các bạn, hỗ trợ luôn cái funcaptcha. mình add thêm cái check api cho account chạy đầu tiên để tránh banned nhiều account, nếu account đầu vào bị lỗi mấy account khác sẽ dừng luôn không login vào nên account chạy đầu tiên cac ban nên để account level thấp hoặc banned rồi cũng được.

update mới nhé các bạn, hỗ trợ luôn cái funcaptcha. mình add thêm cái check api cho account chạy đầu tiên để tránh banned nhiều account, nếu account đầu vào bị lỗi mấy account khác sẽ dừng luôn không login vào nên account chạy đầu tiên cac ban nên để account level thấp hoặc banned rồi cũng được.

dear cant clearly understand what u said above, can u tell me in english r u given any precautions before use of soft

bạn ơi update bản thường cho winxp với

bạn ơi update bản thường cho winxp với
Chuột phải properties > Chuyển qua tab " Compatibility " > Nhìn xuống dưới click chọn vào " Run it program ... for: " > Rồi chọn Win cho nó chạy

Chuột phải properties > Chuyển qua tab " Compatibility " > Nhìn xuống dưới click chọn vào " Run it program ... for: " > Rồi chọn Win cho nó chạy

bạn ơi bản có phí recaptcha ko chạy đc trên winxp mà, mình chỉ dùng đc bản
normal version thôi

bạn ơi bản có phí recaptcha ko chạy đc trên winxp mà, mình chỉ dùng đc bản
normal version thôi
vậy nâng cấp win thôi, xài bản win7 SP kìa nhẹ hơn cả XP

the recaptchas only coming in the upgraded soft v 2.0.7.1

pls help i need image capthcas!

comhet pls reply i m getting only recaptchas pls tell me how to get normal captchas!

Mình dùng soft này nhưng bị ban id nhiều quá, mình mới gõ thử captchatyper, mọi người có kinh nghiệm gì không nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris
Back
Top Bottom