Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

k biết sao chứ mình làm 1 acc trên soft nó còn tự tick V liên tục k cần ấn mà cap dễ lắm.nhưng chỉ 1 acc thôi chứ 2 acc lại k đc vậy :rolleyes:

có cái ứng dụng nào lướt chuột như trong soft ko nhĩ, chứ click click thì chậm quá

k biết sao chứ mình làm 1 acc trên soft nó còn tự tick V liên tục k cần ấn mà cap dễ lắm.nhưng chỉ 1 acc thôi chứ 2 acc lại k đc vậy :rolleyes:
Mình change IP mấy lần rồi vẫn bị capt ẩn, Mà hình như làm 1acc capt load đều, cứ 2-3 acc thì một lát sau chỉ còn 1 acc load, mấy acc kia loading

cũng chẳng rõ sao của mình nó dễ làm lắm.thi thoảng mới phải động tay vào ấn còn đâu nó tự xác nhận rồi.mà thử tạo profile làm 2 acc thì acc kia load vẫn đều nhưng k dễ như acc 1.toàn cap ẩn @@

Sòt mới vẫn chưa load recap , chọn RC only mà toàn ra cap hình
Phải thông cảm cho soft mới, nó phải "né" nhiều thứ quá, nhất là rules banned nên ko còn tay chân nào off cái image capt được. Nếu muốn làm RC only thì login id đó vào web, turn off cái image capt đi là được. :p

Phải thông cảm cho soft mới, nó phải "né" nhiều thứ quá, nhất là rules banned nên ko còn tay chân nào off cái image capt được. Nếu muốn làm RC only thì login id đó vào web, turn off cái image capt đi là được. :p
Bạn up cái hình turn off giùm dc ko ạ, sao mình tắt hết rồi nhưng cũng ko tắt dc

Dùng Google Chrome để on cái RC lên ,off cái Image đi để làm RC only
Cả on đều on thì làm Both (tức là RC only trên soft được tháo ra)

đang pri cao ra nhanh đùng cái ban nick, giờ pri thấp hết ra nản quá ko muốn làm tiếp thiệt chứ:oops:

Em xài soft mới thì bị thế này có sao không nhỉ, vẫn đang xài acc cũ,chưa bị banner

thằng kolo là thằng bẩn tính nhất trong tất cả các dự án captcha tôi đã từng làm, rõ ràng mình làm soft năng suất cao nó cũng có tiền mà liên tục ban id, ban soft. Mà trớ trêu cái là nó có bao h thiếu capt hay hình ảnh đâu

nó muốn công bằng cho những ng k dùng soft thôi.nói chung phải sống chung với lũ :oops:

Làm trong soft của thằng kolo nó ra capt liên tục, mà ức chế là nó luôn báo sai, code ẩn, code dài liên tục, làm trong web thì lâu lâu mới ra :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom