Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

Cho em hỏi có cách nào giữ lại id ở bản cũ ko , mỗi lần update lại phải vào mail lấy id pass cực qué ;(

cho mình hỏi hiện tại soft đã ổn với ver mới chưa?

soft bị gì rồi phải không mọi người.có ai làm dc không.

Vẫn làm bình thường từ hồi chiều đến giờ đây bạn, có điều mạng mẽo ko được ngon cho lắm nên ngày mai mình làm tiếp, hehe.

cho mình hỏi hiện tại soft đã ổn với ver mới chưa?

Bạn cứ làm theo hướng dẫn của bạn @comhet là cho cái acc đầu tiên level thấp (hoặc bị ban cũng được), sau đó thêm các acc đang làm, nếu thấy hiện tượng lạ thì ngừng lại. Bạn chờ đợi soft ổn định thì biết đến bao giờ! Bên này có mỗi bạn comhet là code phần mềm thôi, tụi kolo có cả 1 team luôn làm ah, vả lại thấy bạn gì ở trên nói có đứa mách lẻo với bọn kolo nữa, nên mình làm thì cứ làm thôi. ;) Mà mình thấy soft chạy tốt lắm, với lại bạn comhet luôn update liên tục theo bọn kolo nên không lo.

Dân chơi ko sợ mưa rơi, chiến luôn đi bạn. :D

các bác test soft mới ok không vậy

chán vãi

Vẫn làm bình thường từ hồi chiều đến giờ đây bạn, có điều mạng mẽo ko được ngon cho lắm nên ngày mai mình làm tiếp, hehe.

Bạn cứ làm theo hướng dẫn của bạn @comhet là cho cái acc đầu tiên level thấp (hoặc bị ban cũng được), sau đó thêm các acc đang làm, nếu thấy hiện tượng lạ thì ngừng lại. Bạn chờ đợi soft ổn định thì biết đến bao giờ! Bên này có mỗi bạn comhet là code phần mềm thôi, tụi kolo có cả 1 team luôn làm ah, vả lại thấy bạn gì ở trên nói có đứa mách lẻo với bọn kolo nữa, nên mình làm thì cứ làm thôi. ;) Mà mình thấy soft chạy tốt lắm, với lại bạn comhet luôn update liên tục theo bọn kolo nên không lo.

Dân chơi ko sợ mưa rơi, chiến luôn đi bạn. :D

i dont understand a single but i think he is given good info about comhet soft!

có cách nào khắc phục soft hiện quá nhiều capt ẩn k thì cũng 5 street sign không các bác ? đã tắt modem wifi nhiều lần vẫn bị :(

có cách nào khắc phục soft hiện quá nhiều capt ẩn k thì cũng 5 street sign không các bác ? đã tắt modem wifi nhiều lần vẫn bị :(
tình hình chung hiện tại là vậy rồi. Qua được 1 lúc đỡ thì tối qua tới nay khi nào cũng bị hết thử đủ cách mà vân bị chả biết sao nữa. Chắc tại qua giờ nhiều người làm quá à

tui tưởng có mình tui bị chứ.có khi ra tới 5 cap an .làm k dc j hết
:(:(:(:(:(:(:(:(:(

do ảnh hưởng cáp quang thôi mà.sửa xong là cap lại tốt hơn.nó tuỳ thuộc vào chất lượng mạng :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,541
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom