[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

@xuanduc987 anh fix cái hình này bên kolo đc ko ạh? Dạo này ra rất nhìu hình dạng này, nhưng khung thì nhìu hơn so với mấy cái hình : đường phố, tàu, xe ......bình thường. Nên khi nó ra " số " ko bao đủ hình để chọn ạh. Bên pix thì vì dùng " chữ " nên ổn.
- Như hình dưới chọn : 569 ( những ô có chứa 1 phần của box ). Bị thiếu 2 ô
View attachment 68318
thks. để mình check lại nhé
Bác đức chỉnh hình xuống 30s thôi, để ý rồi, hình nào ngoài dưới 20s mới gõ, là y như rằng trống
Mình mới update, cho time ảnh xuống 40s, request ảnh fail 2 lần là dừng.

bác Đức check giúp code mới từ PIX cũng chọn hình nhưng ko có số
mọi người đang làm cũng nên cẩn thận

A đức cho em hỏi.... Nếu em ra quán nét mua key làm thì liệu có dùng được không... ( chỉ ngồi 1 máy ở quán nét)

soft mới làm ổn định rồi hả bác
Loại code này trước cũng thỉnh thoảng xuất hiện, phải chọn bằng số bạn, theo mình, riêng đối với loại code này số đầu tiên là 0, chứ không phải 1, ngoài loại code không số má này ra, còn 1 loại code nữa có số và bắt đầu bằng số 0, không biết ae thế nào!

Bán cho mình 1 key với.( Mình có nick yahoo: jindo012003)
Key máy của mình : A60A-DA4B-C671-118D-2A6A-688A-2B20-ED38-1486-92DE-12F9-53B1-45F2-5973-9379-2750-A54F-5563-5B2E-82EA-476F-ED19-C5B5-1AAE-6246-030B-9E83-67FA

Bác Đức ơi máy em tự dưng bị ntn khắc phục sao bác?

Hồi chiều em vẫn gõ bình thường. giờ vào thì nó cứ báo thế này. Em đã xoá hết đi down lại bản mới nhất về vẫn bị. Reset máy vẫn bị không biết làm thế nào nữa mong bác chỉ giúp. Hoặc bạn nào biết cách khắc phục chỉ giúp mình với!

Hồi chiều em vẫn gõ bình thường. giờ vào thì nó cứ báo thế này. Em đã xoá hết đi down lại bản mới nhất về vẫn bị. Reset máy vẫn bị không biết làm thế nào nữa mong bác chỉ giúp. Hoặc bạn nào biết cách khắc phục chỉ giúp mình với!
Bạn reset lại modem khởi động lại máy tính là OK

Uh soft mới update ngay 30/12/2015 mình thấy ổn rôi
soft dự án nào mà cập nhật 30/12 thế bác. soft kolo em vào trang chủ vẫn thấy 26/11 mà. em làm theo lời bác mà vẫn k dc :(

hjx bác đức ơi ghost lại máy vẫn không được là sao. tết đến nơi rồi :(

soft dự án nào mà cập nhật 30/12 thế bác. soft kolo em vào trang chủ vẫn thấy 26/11 mà. em làm theo lời bác mà vẫn k dc :(

hjx bác đức ơi ghost lại máy vẫn không được là sao. tết đến nơi rồi :(
pix & captchatyper cập nhật 30/12, riêng kolo không có cập nhật, trường hợp của bạn chắc phải đợi bác ấy onl rồi nhờ bác ấy teamview xem thử cho bạn thôi

pix & captchatyper cập nhật 30/12, riêng kolo không có cập nhật, trường hợp của bạn chắc phải đợi bác ấy onl rồi nhờ bác ấy teamview xem thử cho bạn thôi
uhm cảm ơn bạn. hjx tự dưng thì đá rơi vào đầu! đợi bác ấy chắc phải qua 3 ngày nghỉ lễ mất :(

Mình cứ nghĩ bạn làm Pix nên mới hướng dẫn vậy vì lỗi này thường do proxy add thay ra đổi vào nhiều.
Nếu bạn làm Kolo thì phải chờ bác XD thôi.
Nếu bạn thích làm Kolo trên Asiandata thì inbox cho mình, mình hiện chưa dùng nên có thể giúp add cho bạn 5id Kolo mà gõ tạm.
Mình cảm ơn cậu nha! Mình có đủ asian,xiaoa,vina, nhưng thấy xd là cập nhật liên tục và gõ ok nhất lên muốn đợi bác ấy lên xem thế nào ^^!

Ok, vậy tốt rồi, mình thấy gõ Kolo trên Asiandata loại không giới hạn time ấy hay mà, chẳng phải sợ time out.
gõ kolo quan trọng là mấy code kiểm tra hoa thường thôi. còn time out 30s thì thoải mái mà bạn. xd hỗ trợ rất tốt khoản code phân biệt hoa thường ^^!

người ta hỏi bác Đức cha @pixfan rất thích lanh chanh vào trả lời hộ mà chủ yếu toàn tự bịa ra phán bừa rồi sai :confused:. Mà nói chắc chắn cư như kiểu mình là người viết ra soft này mới sợ :confused:. Soft khác có tự động chuyển 1234 => 1,2,3,4 k. Có làm đậm code cencase k. K có time => k time out => k có nghĩa là time vô tận => mà nó gửi code trống đấy thánh ơi. soft xd còn có chức năng chống time out khi còn 1s cuối. Soft 30/12 chắc bác cũng viết hộ bác Đức nhể ổn định thật :D

mẹo bị như thế này thì trong khi vào soft vừa download bất kì 1 cái gì nhé, học đc 1 bạn trên forum share lại cho bạn luôn :D

người ta hỏi bác Đức cha @pixfan rất thích lanh chanh vào trả lời hộ mà chủ yếu toàn tự bịa ra phán bừa rồi sai :confused:. Mà nói chắc chắn cư như kiểu mình là người viết ra soft này mới sợ :confused:. Soft khác có tự động chuyển 1234 => 1,2,3,4 k. Có làm đậm code cencase k. K có time => k time out => k có nghĩa là time vô tận => mà nó gửi code trống đấy thánh ơi. soft xd còn có chức năng chống time out khi còn 1s cuối. Soft 30/12 chắc bác cũng viết hộ bác Đức nhể ổn định thật :D
Bác ấy cũng có ý tốt giúp người khác thôi mà,giờ ko có nhiều người được như thế đâu. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,803
170,878
Latest member
tonybebe
Back
Top Bottom