[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

sau khi download pixtest shh thì báo "please send file key log.xtx to XuanDuc..." là sao vậy? Mình cài cái Visual C++ cũng báo lỗi. Vậy phải làm thế nào soft mới hoạt động đc?

soft pix cũ còn auto 30 code đầu ko bác đức, 30 code nó đổi mới rồi ko biết còn update ko
soft cũ Bao mới test xài bt,có mấy code mới soft ko xử lí dc thì bạn tự gõ vào xong soft làm việc tiếp...mà soft cũ bị lỗi rùi gõ 1 lúc đụng pic loại mới là nó treo luôn id ko load....

@xuanduc987 : 3 hôm nay đang gõ kolo thì xuất hiện cái này, có kéo xuống cũng không gõ tiếp được, bắt buộc phải bấm tắt ngóm soft luôn, cũng đã tải bản update rồi mà vẫn vậy

Attachments

96.2 KB · Views: 58
Last edited:
Tức là giống soft cũ hay sao nhỉ
Đúng rồi bác,như soft cũ tiện lợi chỗ thay proxy, còn hiện tại nhân change proxy nó đọc lặp lại, ko theo vòng, mà bác biết rồi đó. Giờ ban ngày cần vài chục con, load tí thì gặp lỗi vài id, mà dừng để lọc list proxy thì mệt. bác làm thêm chút cho ae đỡ vất vả nha, tks bác nhiều

Đúng rồi,log 1 list id rồi phải chuột vào id đó chọn change proxy và dán proxy mình muốn cho id đó....soft pixtest và cả soft ssh -sock luôn : ))

Các bác cho em hỏi em dùng soff mà bị như này là lỗi gì vậy. Bác nào biết cách sửa chỉ em với.

Attachments

97.7 KB · Views: 75
    96.6 KB · Views: 67
mình có tai kolo khung 1 nhung mo lên mua key nhap vao thi ko vô xoá tải lại thì mở không lên nữa nhưng tai khung 2 thi dc tốn 2 lần mua key??

Announcements

Forum statistics

Threads
419,508
171,548
Latest member
muaban2024

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back