• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

tự nhiên cài key mới thì cứ bị discounet chết chẳng biết lý do
Application: Pix.exe
Framework Version: v4.0.30319
Description: The process was terminated due to an unhandled exception.
Exception Info: System.AccessViolationException
Stack:
at System.Net.UnsafeNclNativeMethods+OSSOCK.WSAEventSelect(System.Net.SafeCloseSocket, IntPtr, System.Net.Sockets.AsyncEventBits)
at System.Net.Sockets.Socket.UnsetAsyncEventSelect()
at System.Net.Sockets.Socket.SetToDisconnected()
at System.Net.Sockets.Socket.Disconnect(Boolean)
at Renci.SshNet.Session.SocketDisconnectAndDispose()
at Renci.SshNet.Session.Disconnect(Renci.SshNet.Messages.Transport.DisconnectReason, System.String)
at Renci.SshNet.Session.Dispose(Boolean)
at Renci.SshNet.BaseClient.Dispose(Boolean)
at Renci.SshNet.SshClient.Dispose(Boolean)
at DynamicClass.(System.Object)
at 凡卮쒀갗ꁣ.詣↦췇颠缣鴯ᬨ(System.Object)
at Pix.PixWorker.ChangeProxy()
at Pix.PixWorker.Connect()
at System.Threading.ThreadHelper.ThreadStart_Context(System.Object)
at System.Threading.ExecutionContext.Run(System.Threading.ExecutionContext, System.Threading.ContextCallback, System.Object, Boolean)
at System.Threading.ExecutionContext.Run(System.Threading.ExecutionContext, System.Threading.ContextCallback, System.Object)
at System.Threading.ThreadHelper.ThreadStart()

For more information, see Help and Support Center at

Cậu đức check dùm soft qlink cái, s mỗi lần add acc là đợi lâu vồn :(

Send mình file log xem sao :)

Bị trước hay sau khi điền key thế nhỉ.

Bạn dùng tạm bản 1 khung rồi chọn nxt img
Em send bac file log rồi đó :D

cái pix SSH mới/cũ không có cái multi select logout/change proxy à bác xuanduc? Bôi đen rồi ấn toàn được có 1 nick chỗ mình bấm :(

Cậu đức check dùm soft qlink cái, s mỗi lần add acc là đợi lâu vồn :(
e giống bác đấy, đợi lâu vl mà vẫn ko add đc @@@@

sao trên máy mình nó chỉ hiện 1 khung.
bấm turn-off thì nó thoát luôn ko tải code cuối. ko lưu lại ID, add ID vào thì lại rất chậm, mất hết thời gian gõ

e giống bác đấy, đợi lâu vl mà vẫn ko add đc @@@@
Soft giống soft qlink official, nếu api này không load được thì mới dùng api kia
sao trên máy mình nó chỉ hiện 1 khung.
bấm turn-off thì nó thoát luôn ko tải code cuối. ko lưu lại ID, add ID vào thì lại rất chậm, mất hết thời gian gõ
Chọn nxtimg hay next img gì đó
Send mình key và code mình xem

@xuanduc987
Anh ơi ! khi nào anh update soft thế ạh :(, anh ko update pix thì update trc cái captcha24 đi anh.
Chân thành cám ơn !

Chọn nxtimg hay next img gì đó

Send mình key và code mình xem

A60A-DA4B-C671-118D-70D9-3EEF-FA67-554B-D5B6-B9E7-C0A1-55F8-6258-8563-8789-206C-459D-DE7E-3DAA-686B

A60A-DA4B-C671-118D-70D9-3EEF-FA67-554B-D5B6-B9E7-C0A1-55F8-6258-8563-8789-206C-5354-4E1A-239C-D2AA-845B-0DC5-EBC6-7BC9

còn cái kolo thì nhap key song nó close luôn ko bật lại đc nữa

A60A-DA4B-C671-118D-70D9-3EEF-FA67-554B-D5B6-B9E7-C0A1-55F8-6258-8563-8789-206C-459D-DE7E-3DAA-686B

A60A-DA4B-C671-118D-70D9-3EEF-FA67-554B-D5B6-B9E7-C0A1-55F8-6258-8563-8789-206C-5354-4E1A-239C-D2AA-845B-0DC5-EBC6-7BC9

còn cái kolo thì nhap key song nó close luôn ko bật lại đc nữa

Key đúng mà nhỉ, thử cách này xem nhé:
- Download và cài fiddle 2
- Mở fiddle 2
- Chạy soft
@xuanduc987
Anh ơi ! khi nào anh update soft thế ạh :(, anh ko update pix thì update trc cái captcha24 đi anh.
Chân thành cám ơn !
Mình sẽ cố gắng cập nhật sớm :(

Cho mình hỏi có bạn nào đang sử dụng soft qlink thì account bi stop, check trên web thi ko bị khóa ko. làm sao để khắc phục.cảm ơn

soft pix test bị gì rồi kìa block hết proxy ko bị gì log vào web đc mà log soft là block

soft pix test đã bị lỗi, ai có số điện thoại bác đức ko ? call cho bác ấy xem nào?

soft pix test bị gì rồi kìa block hết proxy ko bị gì log vào web đc mà log soft là block
soft pix test đã bị lỗi, ai có số điện thoại bác đức ko ? call cho bác ấy xem nào?
hình như chỉ proxy pri mới bị thôi mình gõ proxy fine thấy bt :|

hình như chỉ proxy pri mới bị thôi mình gõ proxy fine thấy bt :|
uh SSH cũng k, nhưng chắc do soft bị gì đó chứ log vào web BT thôi IP 9 còn bị mà

pix test chuẩn bị bạo động kìa bác đức ơi

Block là vẫn login được, nhưng khi vào phần làm việc sẽ chỉ ra trang trắng mà.

//Hình như server pix sao đó @@

Block là vẫn login được, nhưng khi vào phần làm việc sẽ chỉ ra trang trắng mà.

//Hình như server pix sao đó @@
đúng rồi đó lúc nãy change pass pix hay bi trang trấng lắm va loi 503 hay 500 gi do wen rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom