[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Xuân Đức xem giúp mình bị lỗi gì mà cứ ấn play là bị như này (máy mình dùng Win7)

Thư dùng bên pixtest xem sao @@

anh Đức ơi soft pix test của em bị lỗi gì mà chụp ảnh màn hình xong vào view lại thì không thấy cái ảnh khung captcha nào mà hiện mỗi màn hình không vậy @@

bác đức ơi . connecting error là lỗi j bác nhỉ . do SSH hay do soft hả bác , hay ssh đã có người dùng vậy bác

bác đức ơi . connecting error là lỗi j bác nhỉ . do SSH hay do soft hả bác , hay ssh đã có người dùng vậy bác
connecting error là kết nối bị lỗi , hoặc bị gián đoạn có nghĩa là lúc đó mạng wá chậm, hay proxy ko vào đc sever ( như lúc bị rớt mạng ấy ). Còn lỗi do đâu thì pó tay :D, còn nếu có ng` dùng thì sẽ bị Block ( khi đang gõ ) hoặc Login Try Again soft mới là Login Late thì phải ( lúc mới login ) nhé cậu.

pixtest có bão chỉ biết ngồi nhìn thôi
nhảm, đầu óc chậm tiêu, giải thích cỡ đó rùi mà còn không hiểu :confused:
cho dù là thánh gặp bão cũng chẳng làm được gì :D

nhảm, đầu óc chậm tiêu, giải thích cỡ đó rùi mà còn không hiểu :confused:
cho dù là thánh gặp bão cũng chẳng làm được gì :D
toàn dân chợ cá

Cậu Đức check lại soft kolo đc ko? Sao nó load chậm ấy nhỉ? Nếu có update thì cậu up cho cái dòng chữ "Case sentive" gì đó nháy nháy đỏ lên cho dễ nhìn :D

Play là bị. bác giúp em với @xuanduc

Mình dùng proxy pri bỏ vào soft cũ chạy bình thường . ADD vào pix test play là bị protocol không chạy đc . Lội này là gì vậy bác Đức ơi

Cậu Đức check lại soft kolo đc ko? Sao nó load chậm ấy nhỉ? Nếu có update thì cậu up cho cái dòng chữ "Case sentive" gì đó nháy nháy đỏ lên cho dễ nhìn :D

Soft trước mình chuyển qua giống standard trên web do lúc trước bên speed bị lỗi, có lẽ đó là nguyên nhân, mình sẽ xem lại

soft pixtest-socks-ssh thỉnhh thoảng hay bị out.hichic
:(

Play là bị. bác giúp em với @xuanduc

Hai bạn send mình log.txt nhé

Mình dùng proxy pri bỏ vào soft cũ chạy bình thường . ADD vào pix test play là bị protocol không chạy đc . Lội này là gì vậy bác Đức ơi
Pm mình thử một con proxy được không

Soft trước mình chuyển qua giống standard trên web do lúc trước bên speed bị lỗi, có lẽ đó là nguyên nhân, mình sẽ xem lại

Hai bạn send mình log.txt nhé

Pm mình thử một con proxy được không
của em out soft luôn mà ko có log.txt đâu Bác ơi!

của em out soft luôn mà ko có log.txt đâu Bác ơi!
file Log.txt cậu vào forder của soft là thấy, lấy cái đó send cho anh Đức rồi del đi làm típ

bác nào có phần hướng dẫn dừng pixtest gửi em đc ko em muốn dung mà trả hiểu gì cả thank nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,771
170,862
Latest member
game789clubred

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom