[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

cho mình hỏi là cái nút chụp hình trên soft sao lúc mình vào coi lại toàn hiện ra màn hình destop chứ không thấy mấy cái hình đã chụp vậy các bác :(

Ko theo dõi topic nên không biết bác còn phát triển soft pix cũ không nhỉ? Em vẫn gõ băng soft cũ, nói chung là rất ổn nhưng muốn có thêm tính năng nữa. Bác có thể cho tthêm tính năng đếm xem cố bao nhiêu acc đang có status waiting ko? Vì thằng pix này thỉnh thoảng nó lại có bão, nếu có chức năng đếm xem có bao nhiêu acc đang ở trạng thái waiting thì mọi người sẽ dễ xử lý hơn. Nhiều khi đang gõ bình thường thì thấy thời gian submitting giảm đột ngột, quay ra thì thấy một dàn acc đang waiting nên trở tay không kịp. Nếu có thêm tính năng đếm acc waiting thì sẽ kịp bấm Pause để giảm thiểu tỉ lệ code trống hơn. Ví dụ như em gõ speed 20 nên xử lý nhiều nhất là 7 acc đang waiting liên tục, nếu thấy nhiều hơn thì sẽ bấm Pause để kịp giải quyết. Nếu bác ko phát triển soft pix cũ nữa thì bác thực hiện trên soft pixtest cũng được.

tui thấy ko cần fix pixtest ssh làm j` cho mệt nửa vì socks5 thì ko sài dc còn ssh thì dc cái số lượng log vô hơn 100id mà log còn ko bằng người load 40id nữa .

tui thấy ko cần fix pixtest ssh làm j` cho mệt nửa vì socks5 thì ko sài dc còn ssh thì dc cái số lượng log vô hơn 100id mà log còn ko bằng người load 40id nữa .
cả ssh và socks5 mình đều xài ngon lành nha bạn, nhiều mem của mình xài vẫn rất ok
mình thấy cứ tiếp tục phát triển cả 2 soft pixtest và pixtest sock ssh, ai dùng cái nào tốt hơn thì dùng thui.
thân! :)

cả ssh và socks5 mình đều xài ngon lành nha bạn, nhiều mem của mình xài vẫn rất ok
mình thấy cứ tiếp tục phát triển cả 2 soft pixtest và pixtest sock ssh, ai dùng cái nào tốt hơn thì dùng thui.
thân! :)
ko bik có phải do băng thông của mình ko nửa mình sài mạng vnpt 180k/tháng . bạn sài mạng gói cước nào thế.

ko bik có phải do băng thông của mình ko nửa mình sài mạng vnpt 180k/tháng . bạn sài mạng gói cước nào thế.
k liên quan đến băng thông nhé bạn !! cả tháng này mình k làm.. nhưng mới nghe bạn cmt thì log thử bằng socks 5 vẫn ok con dê chả lỗi gì...bạn đã add socks đúng cấu trúc chưa ?

k liên quan đến băng thông nhé bạn !! cả tháng này mình k làm.. nhưng mới nghe bạn cmt thì log thử bằng socks 5 vẫn ok con dê chả lỗi gì...bạn đã add socks đúng cấu trúc chưa ?
thật ra thì tại vì hồi sáng mình add 110id mà sp có 12 trong khi người ta thì chỉ cần 40id mà sp đã 16 rồi nên mình nghỉ là do ssh wa' chậm so với proxy .

thật ra thì tại vì hồi sáng mình add 110id mà sp có 12 trong khi người ta thì chỉ cần 40id mà sp đã 16 rồi nên mình nghỉ là do ssh wa' chậm so với proxy .
cái quan trọng là họ log 40id là log từ 1h trc hay chỉ là mới log vào ... tình hình up trên pic chỉ để kham khảo thôi.. nó chỉ chuẩn khi gặp bão về thôi

sao em không bật soft đc, bật lên là application error ?

@xuanduc987 soft captcha24 va 2captcha bộ có giới hạn ID hay đường truyền soft có vấn đề vậy anh? sao log trên 6 id là timeout hàng loạt lun, play đc ID này thì ID khác bị timeout còn đúng 6id thì làm ko sao hết @@.

bác @xuanduc987 ơi mình mới cài lại win 7, sao tự nhiên cái soft pixtest nó cứ có cái âm thanh bực mình quá, có cách nào làm mất cái âm thanh đó ko

bác @xuanduc987 ơi mình mới cài lại win 7, sao tự nhiên cái soft pixtest nó cứ có cái âm thanh bực mình quá, có cách nào làm mất cái âm thanh đó ko
vào control panel ---> sound ---> chọn none sound ( tắt hết âm thanh ) là dc. Âm thanh khi đang gõ là mặc định của Win, còn âm thanh mà cậu nghe thấy khi đang làm việc khác ( miễn là ko đang trên soft ) thì nó là âm báo code để gõ. Pixtest nó hơi khác soft cũ 1 tý

vào control panel ---> sound ---> chọn none sound ( tắt hết âm thanh ) là dc. Âm thanh khi đang gõ là mặc định của Win, còn âm thanh mà cậu nghe thấy khi đang làm việc khác ( miễn là ko đang trên soft ) thì nó là âm báo code để gõ. Pixtest nó hơi khác soft cũ 1 tý
tớ bấm vào sound nhưng ko thấy chữ none of sound chỗ nào cả, tớ mới dùng win7 nên không rành lắm, cái âm thanh khi đang làm việc khác mà code hiện lên thì nó có cái âm báo ấy

tớ bấm vào sound nhưng ko thấy chữ none of sound chỗ nào cả, tớ mới dùng win7 nên không rành lắm, cái âm thanh khi đang làm việc khác mà code hiện lên thì nó có cái âm báo ấy
control panel ---> sound ---> tab sound ---> chọn none sound hoặc no sound
Còn ko thì cậu tìm bản ghost win7 mà dùng, hầu hết mấy bản ghost đều tắt hết sound của win đi nên ko cần chỉnh. Vì mình dùng ghost nên lâu rồi cũng ko xài đến chế độ sound nên cũng ko nhớ rõ tên :). Cậu có thể search google cách tắt sound

bác đức kiểm tra gởi key cho em capt với nhé!
A60A-DA4B-C671-118D-0B21-6054-2DEB-1DAB-61BA-3751-A0C0-5FF5-93EB-3F27-EF48-4382-128F-85ED-9383-B33E-A54B-2DC1-4978-F551

Announcements

Forum statistics

Threads
419,494
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back