[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

tình hình là proxy fine login vào gõ hơn 10 cap rồi bỗng dưng bị block là thế nào nhỉ ???. Nếu là block thì phải block từ đầu tiên chứ nhỉ ?. sáng h bị 4 id , id nào gõ cũng tầm 10 - 20 capt rồi

mình vừa cài lại win 7 khi add key thì nó bị như này
View attachment 36363

thiếu cái phần mềm j thế bác
Cái này là do ko kím đc soft nằm chổ nào ( nếu cậu chỉ lôi cái file.exe ra thì sẽ bị ). Vào thư mục chứa soft kéo cái file.exe ( file chạy soft ) xuống cái thanh taskbar là xài đc ( chọn pin this program in taskbar đấy ). Còn cậu ko mún thì phải đem nguyên cái folder ra desktop lun mới ko bị lỗi.
tình hình là proxy fine login vào gõ hơn 10 cap rồi bỗng dưng bị block là thế nào nhỉ ???. Nếu là block thì phải block từ đầu tiên chứ nhỉ ?. sáng h bị 4 id , id nào gõ cũng tầm 10 - 20 capt rồi
Vấn đề bị block là do proxy hoặc do sever pix đá id văng ra chứ ko phải do soft, cậu làm proxy nào cũng vậy thôi. Mình dùng proxy private mà còn bị văng hoài đây ( bản pix cũ hay pixtest đều bị nhé ). Còn vấn đề tại sao đang làm bị block thì cũng chịu, làm mấy năm mà còn ko hỉu tại sao :d

Cái này là do ko kím đc soft nằm chổ nào ( nếu cậu chỉ lôi cái file.exe ra thì sẽ bị ). Vào thư mục chứa soft kéo cái file.exe ( file chạy soft ) xuống cái thanh taskbar là xài đc ( chọn pin this program in taskbar đấy ). Còn cậu ko mún thì phải đem nguyên cái folder ra desktop lun mới ko bị lỗi.

vấn đề là mình chạy pixtest ở trong thư mục chứa nó luôn cậu ah mà ko biết tại sao nó lại thế
tình hình là mình ko biết đường fix lỗi này nên .....!!!!!!!!!!!!!!:(:(:(:(

vấn đề là mình chạy pixtest ở trong thư mục chứa nó luôn cậu ah mà ko biết tại sao nó lại thế
tình hình là mình ko biết đường fix lỗi này nên .....!!!!!!!!!!!!!!:(:(:(:(
theo cái hình thì đó là lỗi đường dẫn đúng mà ta :confused:. Cậu down lại soft rồi copy/paste đè lên xem đc ko? Nếu ko thì chắc phải del lun cái folder cũ rồi xài lun soft mới ( nhớ save lại cái file user name , proxy để đỡ mất công gõ lại ID chỉ cần copy/paste đè vào là xài lun )

mình góp ý 2 vấn đề ko biết các bạn có bị ko: :(
1. Cái ô tick khó tick quá, có khi phải tick 2 3 lần mới đc ko biết tại soft hay do chuột mình bị hỏng
2. List proxy e có 100 con, log 60 acc, làm 2 3h change proxy (do sorry login later, connect, blocked ...) vài chục lần thì dĩ nhiên là khi quắc 100 con trong list thì khi mình change tiếp thì soft bắt đầu change trùng proxy với các acc đang chạy ==> Blocked. Cái này đề nghị a để thêm 1 cái ô hiện số proxy đã sử dụng (đang làm + đã change + log out) / số proxy trong list để mình biết mà ko change proxy tiếp nữa hay là thông báo hết proxy để change ...
à quên, e còn có ý này a tham khảo, để tận dụng số proxy mà mình đã change hay log out ấy, remove nó ra khỏi list sau 30' thì tự động add nó lại vào list để sử dụng tiếp :D

Last edited:
mình cũng có góp ý Soft Pix :
1/Ô tick khó quá
2/Thêm số captcha cần xử lý bên cạnh timeout cho biết còn pause trước
3/Change proxy = tay như soft cũ ý bác

Upload pixtest bản hỗ trợ socks, đề dùng socks ô proxy nhập socks:<host>:<port>
Chưa hỗ trợ socks có uname với password, cũng như chưa hỗ trợ socks trong phần check proxy.

//Nếu có ssh có thể tạo socks 127.0.0.1:<port> bằng putty hoặc bitvise gì đấy.
Ví dụ putty qua command line: putty -ssh -N -D <port> <ssh-username>@<ssh-host>
Cũng có thể dùng GUI của nó, google dynamic port forwarding with putty.

Chưa hỗ trợ socks có uname với password, cũng như chưa hỗ trợ socks trong phần check proxy.

update thêm phần ssh nữa đi pác.

update thêm phần ssh nữa đi pác.

Có hỗ trợ SSH thì cũng chỉ thay bạn làm công đoạn tạo socks kia thôi, và mình cảm thấy không ổn định bằng tự làm qua putty hay bitvise.

Vì vậy mình tập trung làm các vấn đề khác trước nhé :)

Có hỗ trợ SSH thì cũng chỉ thay bạn làm công đoạn tạo socks kia thôi, và mình cảm thấy không ổn định bằng tự làm qua putty hay bitvise.

Vì vậy mình tập trung làm các vấn đề khác trước nhé :)
bác xem có khắc phục dc tình trạng connect ở soft pix cũ dc ko bác? cứ vài phút là bị.

bác xem có khắc phục dc tình trạng connect ở soft pix cũ dc ko bác? cứ vài phút là bị.
1.cái này cậu coi ip chính có bị ko , nếu bị thì do server pix or mạng pác
2.còn ip chính ko bị thì do proxy rùi chứ soft đâu ăn nhậu gì bác

Thì mình hướng dẫn trên rồi đấy thôi.
bac noi tu ngu chuyen mon qua cha hieu gi ca >.< Bac huong dan chi tiet len #1 ho anh em cai :(

Bác XD ơi em đọc hoàn toàn ko hiểu j cả lun ... dân gà mờ bác dc thì làm cái hướng đẫn = hình ảnh or video thì ngon quá :3

hướng dẫn chi tiết có kèm hình ảnh hoặc video đi ông , chứ ông nói vậy thì những ai chưa làm qua bao giờ thì làm sao hiểu . :)

Last edited:
XD thêm nút change proxy + nút delete proxy được không.Đang làm thì chuột phải nhiều acc để change nó hơi bị phiền
Soft sock xài good.Load mượt và nhanh hơn proxy luôn(vì hôm qua cho 2 tụi nó đua).Có điều là nếu sock mà ko login dc(ko hiện cap nhg con live) thì nó báo erron connet.Nhưng mà nếu change sock mà nó die(sock đó cho phép login) tick vào cái nó để chử connecting... luôn=>cái acc đo ko nhúc nhích dc gì luôn pause cung ko pasue=>log out ko dc
Nói chung nó bi lỗi đó thôi.Load thì good

Last edited:
Máy mình win XP past link vào lệnh command bị thế này"i is not recognized as an internal or external comand,operable program or batch file".Mình hiểu máy mình nó không hổ trợ.Vì thế phiền cậu chỉ cách chỉnh trực tiếp trên soft putty luôn dc ko vì thấy trong đó có soft ssh.Nếu mình biết xài bitvise tạo ssh rồi thì ko cần putty dc ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week