[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Hic không biết hôm nay soft bị sao nữa, đăng nhập thì toàn wait a sec, mãi mới vào được thì có 1 lúc lại treo, kick 1 loạt ID :(

uh mình đang ko vào đc :confused:

Hic không biết hôm nay soft bị sao nữa, đăng nhập thì toàn wait a sec, mãi mới vào được thì có 1 lúc lại treo, kick 1 loạt ID :(

Soft nó chưa connect được với trang captcha @@.
Mega đúng không nhỉ, những lúc thế này bạn thử vào trang web bằng trình duyệt sẽ thấy @@

Bác Đức ơi... Tình hình pix dạo này proto,connect fail liên tục. Ngày log mấy chục id mới đủ làm, mà có lúc proto 2/3 số id. Muốn lười thì pause lại xong play all 1 thể, nhưng sau mỗi lần vậy thì hay có id bị loading... Nên e khẩn cầu bác thêm phím tắt play all trên soft cũ đc ko ạ, ngồi click từng id mất tg quá bác à. Soft mới có nhưng proxy fine bọn e dùng k đc. Log in toàn bi lỗi. Vậy mong bác xem ý kiến này giúp em ạ. E cảm ơn bác nhiều

Cậu Đức check dùm cái server T2 protypers của Mega xem nó có mua boost đc ko? sao mình nhìu acc lâu lắm mà nó chẳng mua đc..cậu check cái server đó luôn đi..để phòng thằng server Megatypers nó bị điên..
Mình thấy cậu Đức nên để lại soft cũ của Mega thì hay hơn...vì có nút mua boost mua 1 lần hết..ko phải click từng acc..

Last edited:
bác Đức check dùm cái key cho mã code này. Mình mua rồi nhưng khi nhận dc key thì lại ko active dc. nhập vào nó restart rồi lại kêu nhập key nữa. Win 7 64 bit

Sent Payment: 0.5 USD to account U3424696 from U1429437. Batch: 66336603. Memo: Shopping Cart Payment. payment for software code id 17418.

A60A-DA4B-C671-118D-F1B6-D529-DE5B-4693-2386-B0E9-2A59-9492-32DF-006D-8251-210F-E929-07BB-0792-A722-F2E2-9429-60A0-96FD-F2F7-207D-FF72-1F37-5D51-2501-F5EC-0C88-D279-DAAE-4466-A54B

Last edited:
Anh Đức ơi khi nào có update mới vậy anh :(, h bản pixtes với soft pix cũ ko bít nên xài cái nào >"<. Mỗi soft thíu vài thứ :(, thôi thì anh gộp 2 cái lại thành 1 đi anh.

Soft chẳng hiểu sao ko dừng được. Nút dừng bấm ko có tác dụng.
Mình bị 1 ặc kick, connecting, rồi lại kick tiếp, thế mà captcha vẫn hiện. Logout thì bảo phải dừng đã, bấm nút dừng vẫn ko được (tích vào ô ở đầu). Hên hên logout được, đến lượt ặc tiếp theo dính cái đó. Bực mình quá tắt soft lun, chẳng hiểu ra làm sao cả:(

phím tắt play và pause là gì vậy bác Đức, mình xài pix test
tiện thể cho mình hỏi cái proxycheckerfrom đấy có time càng cao thì càng tốt hay là thấp mới tốt

Bác Đức xem thế nào update soft captcha24 đi. Bây h gõ trên web nó có thêm phần tích vs bỏ tích "I know Russian" để gõ code Nga r. Tích vào thì ko hiện code Nga. Còn gõ trên soft toàn ra 1 loạt code Nga, toàn phải bấm ESC thôi

không biết là do proxy hay là do soft pix test bị, mà cứ connect liên tục. Làm bên soft XD thì không bị mà sao sang soft pix test là nó bị.
Bác Đức xem lại hộ mình cái, chẳng thấy onl trả lời gì cả

phím tắt play và pause là gì vậy bác Đức, mình xài pix test
tiện thể cho mình hỏi cái proxycheckerfrom đấy có time càng cao thì càng tốt hay là thấp mới tốt

Càng thấp càng tốt nhé

Bác Đức ơi em đang làm mega, em mới tải lại soft, sao giờ lại mất tiêu cái mục auto boostpack vậy :eek:

Bạn click chuột phải vào id muốn bật auto boost rồi bật/tắt thôi

Để bản update sau thêm lại checkbox để có thể enable all

//Update pixtest: ít connect failed hơn, thêm sound khi có captcha mới mà khung captcha không được focus.

Bạn click chuột phải vào id muốn bật auto boost rồi bật/tắt thôi

Để bản update sau thêm lại checkbox để có thể enable all

//Update pixtest: ít connect failed hơn, thêm sound khi có captcha mới mà khung captcha không được focus.
Anh Đức ơi soft pixtest có mục order payment chưa vậy ạh? Tại em gõ lun trên ID chủ nên đỡ mất công out soft rồi phải log vào web order :(.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,789
172,863
Latest member
buihuong980

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week