[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

pix test có vấn đề rồi, cứ connect liên tục trong khi đó thử bên soft XD thì không có vấn đề connect. Bác Đức kiểm tra lại giúp mình xem, cái này không thể nằm ở proxy được
Tiện thể update soft XD có phím tắt play và pause luôn được không ^^!

pix test có vấn đề rồi, cứ connect liên tục trong khi đó thử bên soft XD thì không có vấn đề connect. Bác Đức kiểm tra lại giúp mình xem, cái này không thể nằm ở proxy được
Tiện thể update soft XD có phím tắt play và pause luôn được không ^^!

Vẫn có ctrl+i và ctrl+s mà

bản update mới cứ bắt nhập key ko qua được,bản cũ thì vẫn xài bih thường

sao update mới mình ấn play thì acc nào dùng proxy thì cũng báo lỗi là protocolError, chỉ có mõi acc sử dụng IP chính thì play được. Kiểm tra lại bác ơi

Mình thử vẫn được mà

bản update mới cứ bắt nhập key ko qua được,bản cũ thì vẫn xài bih thường

Bạn cài .net framework 4 chưa nhỉ

@xuanduc987
Bản pixtest mới update tốt lắm ạh nhưng anh fix dùm em 2 thứ với
1 - thêm order payment
2 - Fix lại cái vấn đề login/logout ID = Proxy mà dùng lại proxy đã dùng rồi ( e có nói lúc trc rồi đấy ạh ). Vì dùng proxy private giá thành hơi cao và hạn chế số proxy ( trung bình mỗi ng` có 25-50 proxy thôi ) nên out ra mà ko đc dùng lại proxy đã dùng rồi thì coi như phải out lun cả soft để đợi 30' sau login làm lại T_T.
3 - Nếu vấn đề thứ 2 ko đc thì anh fix thành tùy chọn proxy cho từng ID chắc cũng đc ạh ( như soft pix cũ ấy ạh ).
Chân thành cám ơn anh !

pixtest dùng ok lắm

@xuanduc987
1 - thêm order payment
2 - Fix lại cái vấn đề login/logout ID = Proxy mà dùng lại proxy đã dùng rồi ( e có nói lúc trc rồi đấy ạh ). Vì dùng proxy private giá thành hơi cao và hạn chế số proxy ( trung bình mỗi ng` có 25-50 proxy thôi ) nên out ra mà ko đc dùng lại proxy đã dùng rồi thì coi như phải out lun cả soft để đợi 30' sau login làm lại T_T.
3 - Nếu vấn đề thứ 2 ko đc thì anh fix thành tùy chọn proxy cho từng ID chắc cũng đc ạh ( như soft pix cũ ấy ạh ).
Chân thành cám ơn anh !

Hì, sẽ làm nhé, tất cả ý kiến mình đều note lại, tự đánh giá cái nào cần thì làm trước :D

link update pixtest ở đâu vậy, cho mình xin cái link download được không
Ở link post 1 đó bạn, các soft test không nằm trong folder riêng mà nằm ngay bên ngoài nhé

///Edit post mà chờ 10 phút không xong

@xuanduc987
1 - thêm order payment
Chân thành cám ơn anh !
mình ko hiểu ý bạn nói cái thứ 2, ý bạn là lúc out ID xong proxy đó log lại ko đc hả, theo mình nếu tự bạn out mà Id đó ko phải bị lỗi lầm gì thì sẽ log lại vào đc ngay mà, trừ khi nó bị loading hết thì phải đợi khoản 20' mới log lại đc, còn vì lý do ko nhớ out ra con proxy nào thì mình thấy càng đơn giản hơn ví dụ bạn log 30 ID nhưng 1 ID nào đó té đi bạn log vào lại thì chỉ cần xem out ID nào sau đó qua list rồi đếm proxy cùng số thứ tự với ID thì log nó vào là ok
mình ko rỏ ý bạn nên có thể mình sẽ tl sai có gì bỏ qua nha

mình ko hiểu ý bạn nói cái thứ 2, ý bạn là lúc out ID xong proxy đó log lại ko đc hả, theo mình nếu tự bạn out mà Id đó ko phải bị lỗi lầm gì thì sẽ log lại vào đc ngay mà, trừ khi nó bị loading hết thì phải đợi khoản 20' mới log lại đc, còn vì lý do ko nhớ out ra con proxy nào thì mình thấy càng đơn giản hơn ví dụ bạn log 30 ID nhưng 1 ID nào đó té đi bạn log vào lại thì chỉ cần xem out ID nào sau đó qua list rồi đếm proxy cùng số thứ tự với ID thì log nó vào là ok
nhưng mà cứ log proxy khác vào là bị out luôn cả phần mềm bạn à , out phần mèm ra rồi đăng nhập lại thì ko đc phải đợi 15 phút cả list luôn :(.

Vấn đề này mình đã nói với anh Đức rồi, mà cậu rỏ hay ko rỏ thì liên wan gì đến cái soft :eek:. Còn cái cậu nói là dùng cho soft pix cũ copy/paste proxy nhé, cái này mình nói pixtest, mặc định của pixtest chỉ change đc proxy chứ ko " tự chọn " proxy đc. Cái này ai làm ít proxy thì bít chứ dùng list 350k thì xài đến sáng cũng chả bị sao
------------------
@xuanduc987 anh xem giúp cái lỗi này với ạh, sao mà nhìu khi code login nó ko ra vậy anh? Từ lúc update e bị mấy lần rồi ạh, cứ bấm play để login thì nó wating ko ra code lun, đợi hoài ko thấy phải out soft rồi login lại.

Last edited:
Cái này là sao vậy a? có cần phải delete soft k?

Attachments

• log.txt
    1.4 KB · Views: 47
Cái này là sao vậy a? có cần phải delete soft k?

Xoá file log.txt đi là được thôi.
Lỗi này chắc là do check proxy, và chưa check xong đã tắt đi rồi là bị. Mình sẽ fix trong những bản update sắp tới nhé

mình vừa cài lại win 7 khi add key thì nó bị như này

thiếu cái phần mềm j thế bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,963
Latest member
ngqthai0209

Most viewed of week

Most viewed of week