[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Thử down lại bên MF xem sao, có thể bên skydrive chưa sync @@

- - - Updated - - -

http://www.mediafire.com/download/enahq30m847eef3/Captchapro_Pixprofit.zip
bác ấy vừa up xong - mình kick trước nên ko hiện giờ có rồi anh em dow đi
:m190: nhưng mà bác ơi - hầu như wed nào share proxy có để dấu : đâu :m003: bác để như trước lại hay à

Cũng nhiều trang sẵn format 123.111.11.1:8888 mà, không thì gõ thêm dấu : thôi :m003:

chưa hiểu cái private proxy lắm bác Đức ơi! Private proxy lấy ở đâu ạh?

cảm ơn bác Đức,đăng nhập và capt đã tốt hơn rất nhiều.Mong bác cứ quan tâm fix soft như thế này cho a e thì đỡ khổ

Thử down lại bên MF xem sao, có thể bên skydrive chưa sync @@

- - - Updated - - -

Cũng nhiều trang sẵn format 123.111.11.1:8888 mà, không thì gõ thêm dấu : thôi :m003:

để lại như cũ đi bác thêm dấu 2 chấm mất thời gian quá hoặc cho thêm một cái option nữa mong bác fix sớm

ko bit hôm nay do xốp ngon hay proxy mà có cảm giác nó vi vu thế nhỉ, ko lẽ xuân đức là thiên thần của victoria secret???? :binhsua95:

để lại như cũ đi bác thêm dấu 2 chấm mất thời gian quá hoặc cho thêm một cái option nữa mong bác fix sớm

để dạ thoáng mờ bờ rô :binhsua123:

ủa nãy bác có thông báo qua phần mềm send bác file log rồi delete phải ko,e cũng làm theo mà ko biết có phải bác ko nữa [email protected]

anh Đức ơi, anh để lại cái bản proxy cũ đc ko ạh? chứ mỗi lần add proxy lúc đang gõ mà cứ phải thêm " : " vào lâu quá hix. Bản này thấy ok quá mượt mà, nhưng vì tại proxy mình cùi :((

có cách nào mặc định 2id /1 proxy ( có thể thay đổi ) để mỗi lần log đỡ phải mất công hơn ko xd?

anh Đức ơi, anh để lại cái bản proxy cũ đc ko ạh? chứ mỗi lần add proxy lúc đang gõ mà cứ phải thêm " : " vào lâu quá hix. Bản này thấy ok quá mượt mà, nhưng vì tại proxy mình cùi :((

Cái này là để thêm proxy mua vào đó bác, và mình đang định bán proxy mua :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,676
Latest member
appsnaptube

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom