[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Mấy bạn nên tập nhìn vậy đi
Mắt sẽ hoạt động đều, nhìn một chỗ hồi lâu sẽ bị mờ mắt đó
Nhìn trên xuống trên xuống sẽ xoay chuyển thể thủy tinh và màng lưới làm cho nó ko bị mờ
Hoạt động co dãn đều đặn

Đồng ý kiến với bác này. Nhìn lên nhìn xuống hoa cả mắt bác XĐ ơi :(. Bỏ check Nextlmg như bác nói thì nó không hiện Code Queue. Nhiều lúc không biết là Code Queue nó đã Load về chưa nữa...

các soft pix, mega, fasttyper thì bỏ chọn fixed image đi là được

Mong bác Xuân Đức cho hiển thị thêm cột thông tin proxy bên cạnh cột pri nữa. Proxy hay chết, lúc 1 id chết rồi lại phải ngồi mò để cứu mấy id còn lại, không thay proxy kịp nữa... :binhsua155:

bác ơi, soft capchatyper bác làm thêm dùm cái nút fix image đi, khung nó nhảy lên xuống khó đánh quá :binhsua141:

bác XD ơi id e đã add vào cái list lúc đăng nhập ấy ạ, bjo làm sao cho nó ra khỏi list đc? e nhấn vào id để nó nó đi như keieru bubu thì ko có dấu tích để xóa :binhsua163:

bác XD ơi id e đã add vào cái list lúc đăng nhập ấy ạ, bjo làm sao cho nó ra khỏi list đc? e nhấn vào id để nó nó đi như keieru bubu thì ko có dấu tích để xóa :binhsua163:

Tạm thời phải làm thủ công xóa trong file users.xml :(

Sáng ra mở soff bị như này là bị sao bạn? untitled.JPG

Sáng ra mở soff bị như này là bị sao bạn?View attachment 24368

có thể là lỗi regedit chăng - nói chung là dow lại soft đi à - cài bản net 3.5 xem sao - à máy tắt cái chấm đỏ đi nhé :D nhìn máy biết là bạn không phải dân nghiện cntt à
( khuyên là nên ghost or cài lại win à )

Lâu lâu mình hay bị lỗi này...không biết là lỗi gì? khi bấm don't sent thì phần mềm thoát hẳn và khi log lại thì các id đều báo sorry..... hết >.< , bác Đức giải thích giúp mình với

Lâu lâu mình hay bị lỗi này...không biết là lỗi gì? khi bấm don't sent thì phần mềm thoát hẳn và khi log lại thì các id đều báo sorry..... hết >.< , bác Đức giải thích giúp mình với

có thể là dính virut chăng - or là bạn thử tắt windows update đi xem còn dính không à
My Computer => properties => Automaic updates => kick chọn Turn off automic updates => ok
xem còn dính không - khả năng cao là tắt thử cái đó à - vì thấy bạn đang làm việc thì bị dính à

có thể là lỗi regedit chăng - nói chung là dow lại soft đi à - cài bản net 3.5 xem sao - à máy tắt cái chấm đỏ đi nhé :D nhìn máy biết là bạn không phải dân nghiện cntt à
( khuyên là nên ghost or cài lại win à )
không biết tắt cái chấm đỏ đó như nào bạn chỉ mình với

^
^
Thỉnh thoảng tớ cũng gặp lỗi này. Cứ kéo cái thông báo lỗi ấy vất sang một bên, làm việc bình thường, khi nào nghỉ out hết ID rồi thì tắt đi... :D

có thể là dính virut chăng - or là bạn thử tắt windows update đi xem còn dính không à
My Computer => properties => Automaic updates => kick chọn Turn off automic updates => ok
xem còn dính không - khả năng cao là tắt thử cái đó à - vì thấy bạn đang làm việc thì bị dính à
Windows updates mình tắt lâu rồi bạn ơi...cái tình trạng trên là lâu lâu mình hay bị 1 lần...k hiểu tại sao nữa...

Sáng ra mở soff bị như này là bị sao bạn?View attachment 24368

Cài .net framework đi nhé :D

Bị nữa bạn bấm What data does this error report contain? Rồi copy hoặc chụp lại send mình xem

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,420
171,473
Latest member
playzoneapp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week