[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

sao zô xem nó ra 404 not found nhỉ hehe mình ko bít nhưng làm soft 5' chưa thấy gì chắc chưa gặp code đó
cái đó là code out soft đó bạn :binhsua09:

soft ngày 18 nhé kô phải soft mới hình của bác đây nhé
[/url][/IMG]
chính nó là người gây ra lỗi out soft của bà con trong mùa gặt lúa cuối tháng 6 :binhsua09:

Last edited by a moderator:
đây là loại code trắng bữa giờ vẫn gõ mà sao giờ lại bị lỗi vì nó ta, hem hiểu :binhsua16:

soft 18.6 mình xài chưa bị out lần nào,hok lẽ bữa giờ chưa gặp code trắng đó nhỉ?giờ mà view lại cũng hơi mệt hĩ.:binhsua33:

lâu rùi mới vào làm lại
mấy bạn + bác đức cho mình hỏi là có trang mua key tự động của bác Đức có dùng đc k vậy, hay vẫn send $ vào tk của bác Đức và nt vào yahoo lấy key vậy
ai trả lời giùm mình với nhé
thanks

lâu rùi mới vào làm lại
mấy bạn + bác đức cho mình hỏi là có trang mua key tự động của bác Đức có dùng đc k vậy, hay vẫn send $ vào tk của bác Đức và nt vào yahoo lấy key vậy
thanks
được đó bạn vào đó mà mua đi nhé

lâu rùi mới vào làm lại
thanks

Có cả trang mua key soft tự đông nữa ah bác? link nào vậy:binhsua09:

captchatpro

bác xuanduc sao send key lâu thế. mà mọi người cho mình hỏi để bỏ qua mấy cái captcha kho gõ (tiếng nga chẳng hạn) thì nhấn esc hay sao?:binhsua119:

bác xuanduc sao send key lâu thế. mà mọi người cho mình hỏi để bỏ qua mấy cái captcha kho gõ (tiếng nga chẳng hạn) thì nhấn esc hay sao?:binhsua119:

Thường thì esc cho lẹ.
Nếu không thích có thể gõ: dont see (don't see)

sotf bác Đức không load được

Mình mình gõ bản 21/6 cứ gõ một lúc thì không laod được cứ báo timeout. Tải bãn 22/6 về thì không load được tý nào timeout luôn. có bác nào bin như minh không vậy. Bác Đức ơi pix lỗi cho bà con với

mới mua key hôm nay mà sao đang cap nó bị pause hoài. mìn lại tiếp tục play thì ko biết có bị sao ko ta?

thi vao yahoo xuan duc mà f3 lại là thấy ngay thôi mà :binhsua76:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week