[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Ps: Đang tính hoàn thiện 1 cái panel đơn giản để cho những dự án team như kolo hay captchatypers, còn key tháng vẫn có thể sử dụng tất cả soft bt, có được không nhỉ :D

Ps: Đang tính hoàn thiện 1 cái panel đơn giản để cho những dự án team như kolo hay captchatypers, còn key tháng vẫn có thể sử dụng tất cả soft bt, có được không nhỉ :D

được . key all thì bác lấy giá khác còn key lẻ thì lấy giá khác :D

thế thì ngon quá còn j mà lăn tăn nhỉ, miễn là cái panel ko ảnh hưởng j khả năng load cuả soft, tính tuơng thik os, nặng hơn soft bt là ngon cơm oài :binhsua113::binhsua113::binhsua113:

Voice cho xd 1 phiếu làm vậy có vẻ gọn gàng hơn

Bác Đức có thể giữ nguyên kích thước soft khi mới mở lên như trước được không? sau đó ai thích chỉnh thế nào thì chỉnh, mình ko thích chỉnh kích thước vì mỗi lần chỉnh đều thấy hình ảnh khó nhìn do đã quen với kích thước soft cũ, vì thế mấy bữa nay vẫn dùng bản 10/6. Cám ơn Bác nhiều!

Mấy bác cho mình hỏi? soft mới có hay bị lặp code ko? mình dùng soft 10/6 thấy hay lặp code, hỏi để biết do soft hay do pix.

Không hiểu sao cứ thỉnh thoảng một loạt acc lại bị cột Status: Error còn cột Pri và Balance bị loading
thì pause lại lâu quá nó vậy đó

Sorry bác Đức chứ em đã send tiền hồi sáng đến giờ rồi mà vẫn chưa thấy code đâu. Pm yahoo thì ko thấy online, qua hòm thư thì ko thấy bác trả lời gì hết. Mong bác nhanh nhanh tí để em còn gõ nữa chứ chờ lâu quá òi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,729
172,796
Latest member
GJANGVANPRO

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week