[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Gõ soft mới bị lặp chó mèo 3 lần, sau đó lại lặp 1 code liên tục kết quả đã bị ban 1 ID các bác cẩn thận nhé :binhsua74:

sao nãy mình làm web vẫn gửi đc hình chọn chó mèo nhỉ

Mọi người ơi , tình hình là trên web mới lỗi ko send được ảnh mèo nhé ^^!! ko phải do soft ! :binhsua76:

Theo mình thì tốt nhất nên tạm nghỉ chờ web ổn định lại ^^!!! :binhsua02:

anh kia đang làm soft xiao a ý bảo nó load bt ko bị gì cả

theo mình thì nên để lại cách load bảng mèo như cũ theo kiểu thu nhỏ di chuột vào thì phóng to là tốt nhất :<

@@, KIểm tra lại thì hóa ra thằng pix lại đếm ảnh chó mèo từ 1 :-<, chuẩn bị update

Mọi người ơi , tình hình là trên web mới lỗi ko send được ảnh mèo nhé ^^!! ko phải do soft ! :binhsua76:

Theo mình thì tốt nhất nên tạm nghỉ chờ web ổn định lại ^^!!! :binhsua02:
Mình vừa làm vẫn send được mà

quên mất cut cái phần send đi rồi@@, nhưng chọn hết vẫn hiện send mà :D

ai test rồi cho em kết quả , sắp hết ID rồi :binhsua46: hên là giờ pix ban không còn -$ nữa:binhsua113:

ai test rồi cho em kết quả , sắp hết ID rồi :binhsua46: hên là giờ pix ban không còn -$ nữa:binhsua113:[/QUOT]
còn trừ nhé ba. có bao nhiêu nó trừ bấy nhiêu
kaka

Sao bác XD ko sửa lại nút Pause?????? Mới mở soft lên là nút Pause untitled.JPG

Giờ pix có câu hỏi chữ, khi có soft sẽ hiện code là Loading màu tím, file load.jpg trong res, và cái tatus bên trên khung nhập câu trả lời sẽ có câu hỏi

Mới gặp xong
Câu hỏi dài quá bị che khuất luôn XD ơi ><
Đành bấm error cho qua chứ đọc đc mới có 1 nửa câu ><

Giờ pix có câu hỏi chữ, khi có soft sẽ hiện code là Loading màu tím, file load.jpg trong res, và cái tatus bên trên khung nhập câu trả lời sẽ có câu hỏi
y là sao vậy :(
:binhsua74:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,983
Latest member
sonchongnong247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week