[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

soft out , vào ktra thì đi tong 1 group 2ID,....................

Hơ hơ, giờ muốn gõ pix phải học thêm tiếng Anh à :binhsua04:
Hóng XD ra soft mới :binhsua74:

Lúc đầu gõ được 1 tiếng rưỡi thì bị out soft :binhsua75: log típ vào 20' out soft típ :binhsua140:, log thêm 1 lần nữa thì chưa đầy 15' đã out soft luôn :binhsua76: sợ wó hok dám log luôn :binhsua72:

Cố lên Đức ơi. Sáng giờ chưa được đồng nào

Chú Đức cố lên !

Pix thay đổi từ hôm qua, soft bị đơ, anh em đang tránh bão. Tối qua, tui lấy Xiaoa test thử thì vẫn load tốt (bản úp cách đây gần nửa tháng) ---> Không biết Xiaoa_m làm gì mà soft chịu đời và ngừa trước sự điên điên của Pix hay vậy nhỉ. Chú Đức tìm hiểu xem ---> chích ngừa vắc-xin cho soft luôn :D

Chúc chú Đức luôn luôn sức phẻ, fix soft cho mới mẻ, để anh chị em trẻ trẻ, cạp cạp được suông sẻ, chúc một mùa Euro zui zẻ !
Ngoài lề phát: Ai ở Sì - Gòn đến KS Công Đoàn (Thanh Đa - Q. BT) nhậu với tui nhé :binhsua78: :binhsua01:

Last edited by a moderator:
Bác Đức ơi mới mở soft là nút pause nó vầy nè... có thể là nguyên nhân
cái thứ 2 nửa là hiện bảng chó mèo mà chọn đúng mèo hết goy, lag nửa lại hiện bảng chó mèo iran nửa ko bik do soft hay pix...........

xóa đi xóa lại soft cũ và mới lỡ tay shift + delete mất cái phần mềm hỗ trợ để vào soft rồi mà giờ mình chẳng nhớ tên nó là gì nữa. Có bạn nào giúp mình cho mình xin cái link tải về lại với. Ức chế quá :(

xóa đi xóa lại soft cũ và mới lỡ tay shift + delete mất cái phần mềm hỗ trợ để vào soft rồi mà giờ mình chẳng nhớ tên nó là gì nữa. Có bạn nào giúp mình cho mình xin cái link tải về lại với. Ức chế quá :(

Lên Google bấm net framework....... hổ trợ để vào soft chắc là nó:D

mình vừa start đc 30s thì nó hiện cat dog chọn rất chính xác cat rồi mà nó vẫn hiện lại bảng đấy 3 lần

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back